Announcement

Collapse
No announcement yet.

Uncharted 4 ตัวอย่าง gameplay พร้องพืชไม้ที่สุดยอด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ปกติเวลาผมเล่นเกมส์ไม่เคยจะเปรียบเทียบนะเพื่อนผมเหมือนกัน

ถ้าเกมส์ไหนไม่สนุกก็บอกไม่สนุกเลย

ไม่ว่าจะ cd หรือ bf4 นั้งดู fc เถียงกันอยู่เหมือนกัน

Comment

Last edited by SuPerNovice; 9 Dec 2014, 19:29:51.

Comment

Comment

ปมคนหลงทางครับ

Comment

ความสนุกจากเกม หาได้มาจาก กราฟฟิคที่สวยงามไม่

เกมเพลย์อันสนุกสนานมิใช่หรือ จะมัวมาเถียงกัน ถ่อถอย เกทับกันไปมาให้ดราม่าทำไม ขำๆก็พอ

กราฟฟิคก็เป็นตัวเบิกทางทำให้เราอยากเข้าไปเล่นเกมนั้นๆ แต่ความสนุกจริงๆ แล้วนั้นอยู่ที่เนื้อเกมล้วนๆ

อย่าดราม่ากันเลยครัช ผมขอล่ะ ไม่ว่าจะเล่นเครื่องอะไร เราก็เล่นเกมเหมือนกันครับ

Comment

Working...
            X