Announcement

Collapse
No announcement yet.

hd 3870 vs 8800gt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไทยมุง ครับ 55555

Comment

ชอบเพราะ 3870 กินพื้นที่ 2 slot และสีแดงเข้ากะเคสผมดี ........เกี่ยวมั้ยเนี้ยะ
      Last edited by enola; 8 Feb 2008, 14:47:13.

Comment

8600GT ครับ เพราะมันแรงที่สุดในโลก

Comment

ใช้มาแล้วทั้งสองตัว

จากความรู้สึกและการใช้งาน

8800gts ครับ ฟันธง

Comment

Originally posted by MrJim View Post
            ผมเคยใช้มาทั้ง 2 รุ่นแล้วอ่ะ แต่ตอนนี้เริ่มชอบ 3870 เพราะดูหนังบ่อย เล่นเกมอ่ะ เรื่อง เฟรม ต่างกัน 3-5 มันดูด้วยตาไม่รุ้เรื่องหลอกมั้ง ผมอ่านเจอมาว่า เค้าทดสอบ ระหว่าง ATI กับ Nvidia ว่าเปิด หนัง Hi-Def พร้อมๆกัน 3-4 เรื่อง nvidia กระตุก ส่วน Ati เปิดได้มากก่า 4 เรื่องยังลื่นอยุ่ ไม่มีปัญหา อ่านมากจา หนังสือ FG ลองไปอ่านดูได้ เมื่อเดือนที่แล้วมั้ง
            อืม ผมก็เคยดูหนังติด 3 เรื่องนะ แต่ไม่ยักกระตุกแฮะ การ์ดเขียวนะ สงสัยเครื่องผมแรง 555

Comment

คนโน้นก็8800GT คนนี้ก็3870 งงแล้วหนิ

Comment

Originally posted by MrJim View Post
                ผมเคยใช้มาทั้ง 2 รุ่นแล้วอ่ะ แต่ตอนนี้เริ่มชอบ 3870 เพราะดูหนังบ่อย เล่นเกมอ่ะ เรื่อง เฟรม ต่างกัน 3-5 มันดูด้วยตาไม่รุ้เรื่องหลอกมั้ง ผมอ่านเจอมาว่า เค้าทดสอบ ระหว่าง ATI กับ Nvidia ว่าเปิด หนัง Hi-Def พร้อมๆกัน 3-4 เรื่อง nvidia กระตุก ส่วน Ati เปิดได้มากก่า 4 เรื่องยังลื่นอยุ่ ไม่มีปัญหา อ่านมากจา หนังสือ FG ลองไปอ่านดูได้ เมื่อเดือนที่แล้วมั้ง

- -' ไม่ได้หาเรื่องนะครับ ชอบ ATI เหมือนกัน ว่าแต่ว่า ท่านจะดูหนังพร้อมกัน 3-4 เรื่องได้หรือครับ ดูรู้เรื่องหรือท่าน หรือว่าท่านเป็นทศกัณฐ์ อ๊ากกกกกกกกกกก

Comment

Working...
                X