Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาโพสการ์ดที่แรงในอดีตกันดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Radeon 8500 ครับ ช่วงนั้นยังไม่ดัง แข่งกับ GF2 ผมซื้อมาตัวละหมื่นแนะ

เทส 01 เกือบเนียนแหนะ ตอนนี้เป็นโรคฉี่หนูตายไปแล้วครับ

Comment

S3 Savage 3D 8 MB ครับ ซื้อมา 1,950 บาท

Comment

VOODOO 2 SLI รวมพลกับS3

Comment

ไม่มีรูป อะ แต่เครื่องแรกๆเลยก้ voodoo1>>voodoo2>>tnt2 32>>gf4ti4200>>gf6800>>8800gts ความแรงของผมมีแค่นี้เอง

gf6800 ผมซื้อตั้งแต่วันแรกที่วางขายในเมืองไทย
          8800gts เดินไปเจอโดยบังเอิน เห็นแล้วชอบก็เลยสอยมาตั้งแต่วันแรกที่วางขาย

Comment

GeForce FX5200Ultra

Comment

เมื่อคืนไปคุ้ยเจอของเก่า 2 ตัวครับ S3 Trio64v+ กับ Riva TNT เดี๋ยวพรุ่งนี้เก็บรูปมาให้ดูครับ

Comment

สาวก ATI คงลืม Radeon 9500 แล้วมั่งนี้ไม่เห็นมีใครพูดถึงเลย อิอิ

Radeon X1600XT ของผมแรง อิอิ

Comment

พี่ปาร์ก 9550 โมไฟใส่ซิ๊งcpu ถึงแก่กรรม ด้วยอุบัติเหตุหักกลางเนื่องมาจากสภาพ นน. เกิน ประกอบด้วยความประมาทของผู้ใช้ ชันสูติศพพบว่า ผู้ตายมีอาการซีบวมที่ก่อให้เกิดอาการเดียวกับกับเพื่อนฝูงของมัน

Comment

ถ่ายรูปด้วยกล้องมือถือนะครับ ไม่ค่อยชัด พอดีมือถือใช้รุ่นไม่มีแฟลช แถมเป็น cmos ด้วยน่ะครับ เลนส์ก็ธรรมดาๆ แต่ 2mp = = ... ให้มาทำไมก็ไม่รู้เยอะแยะ แต่ฟังก์ชั่นอื่นๆไม่มีเลย
                    Attached Files

Comment

เดี๋ยวว่างๆจะลองเอา S3 Trio 64V+ ไปเสียบ q6600 ดู ว่าจะลื่นแค่ไหน จะเปิด vista aero ด้วย อิอิ (ตายหยังเขียดแหงมๆ vram 4mb)

Comment

Radeon X850 XT

Comment

Originally posted by zinazisc View Post
                          พี่ปาร์ก 9550 โมไฟใส่ซิ๊งcpu ถึงแก่กรรม ด้วยอุบัติเหตุหักกลางเนื่องมาจากสภาพ นน. เกิน ประกอบด้วยความประมาทของผู้ใช้ ชันสูติศพพบว่า ผู้ตายมีอาการซีบวมที่ก่อให้เกิดอาการเดียวกับกับเพื่อนฝูงของมัน

ปิดคดีครับ งิงิ

Comment

Voodoo Banshee AGP 1X 16MB VRam แล้วจะเอารูปมาให้ดูครับ

Comment

Originally posted by Alatal2iel View Post
                              9800pro..

ตอนนี้ เสียชีวิตไปแล้ว ช่วงแรกเศร้ามาก ตอนนี้ดีขึ้นแล้ว แต่ยังไปเยี่ยมหลุมศพบ่อยๆ

ของผมก็ 9600xt vio เพิ่มลาโลกไป เสียดายเหมือนกัน

Comment

9600XT กับ 9800XT อิอิ

Comment

Working...
                                X