Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากคล๊อค xfx8600gtxxx ตั้งค่ายังไงดีครับท่าน มีรูป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากคล๊อค xfx8600gtxxx ตั้งค่ายังไงดีครับท่าน มีรูป

XFX 8600GT XXX Sink Zalman

ตามรูปเลยครับ ท่านใดที่ใช้บ้างครับ
    ผมควรตั้งค่าเท่าไหรดี เพื่อความมสเถียร
    แรมผม2กิก cpu x2
    อาจซ้ำแต่ผมหาไม่เจอครับ ขออภัย

โปรแกรมเทสก็หาไม่เจอ ขอบคุณครับ

750/1800/850

นั่นก็ OC แล้วไม่ใ่ช่หรอครับนั่น โคตรจะแรงแล้วนะครับ

ปล. รอท่านอื่นมาตอบครับ
    Last edited by kiros; 31 Jan 2008, 19:41:07.

Comment

ทำไมของผมไม่มีให้ปรับ Shader Clock หว่า ทำไงถึงปรับ ได้

Comment

ลองปรับเพิ่มขึ้นทีละนิด แล้วลองใช้งานดูครับ ถ้าไม่มีปัญหาก็ ok ใช้ได้ แต่ถ้าใช้แล้วค้าง หรือ ไม่สเถียน ก็ลดค่าลงมา เพราะของอย่างนี้แต่ละคนค่ามันไม่ค่อยเท่ากันหรอก อยู่ที่หลายๆปัจจัย

Comment

Originally posted by samza101 View Post
          ทำไมของผมไม่มีให้ปรับ Shader Clock หว่า ทำไงถึงปรับ ได้
          http://forums.overclockzone.com/foru...4&postcount=17

Comment

ก้ลองเทสดูสิครับ เทสโปรแกรม+เทสเกม ไม่ค้าง ไม่รีตาท ภาพไม่แตก ก้ผ่าน เทสนานๆหน่อยนะเพื่อความชัวว์

Comment

จับมา bench ให้ครบทุกโปรแกรมเลยงับ เดี๋ยวเห็นผล หุหุ

Comment

หุหุ อยากมี sink กับเค้าจัง +0+

Comment

750 / 2235 แรงไปป่าวเนี่ย มสันไม่ตุกเหรอท่าน

Comment

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
                    750 / 2235 แรงไปป่าวเนี่ย มสันไม่ตุกเหรอท่าน

750/1800/850 ผมเอาเล่น crysis ด่าน2แล้วครับ ไม่กะตุกครับ

ปรับ 1280*1024 70องศา

เดี่ยวลองทำตามลองทีละนิด ดู ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                    X