Announcement

Collapse
No announcement yet.

~~~ MSI: ด่านอรหันต์ที่ 4 ~~~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สวยๆๆทั้งน่าเลยครับ

Comment

รู้และ กิจกรรมนี้ มีวาระแอบแฝงครับ

แอบดักเก็บภาพสาวๆครับ

ผมก็ว่า จี้จ้าครับ เหมาะกับตอนนี้ ทนและสเถียร

ซ้ำไปและไม่เปงไร ขอเป็นชบาแก้ว ละกันเอิ้กๆ

Comment

น้าแอ๊ด ครับ เพราะจะได้มีคนแต่งเพลงมันๆ MSI ทนและเสถียร

Comment

นี่เลยครับ วิล สมิธ จากบทบาทใน I am Legend ทำให้เขาเหมาะสมที่สุด
          Attached Files

Comment

ผมขอเลือกท่านนี้คับ เสถียร มั่นคง ฉลาด อดทน แม้จะผ่านปัญหาร้ายๆ แต่ก็สามารถ แก้ปัญหานั้นๆได้เสมอ ^^

Comment

Gerard Butler ครับ
              We're MSI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Comment

อุซามะห์ บิน ลาดิน เป็นนักต่อสู้ของพวกวะฮาบีย์ เกิดที่ ซาอุดิอาระเบีย เป็นหนึ่งในผู้ก่อตั้งและหัวหน้า อัลกออิดะห์ ...

คนนี้อึดดดดของจริง เหมาะสมมากครับ เพราะเค้าอึด ตายยากกก
                Last edited by jjackk; 29 Jan 2008, 05:26:45.

Comment

Originally posted by jjackk View Post
                  อุซามะห์ บิน ลาดิน เป็นนักต่อสู้ของพวกวะฮาบีย์ เกิดที่ ซาอุดิอาระเบีย เป็นหนึ่งในผู้ก่อตั้งและหัวหน้า อัลกออิดะห์ ...

คนนี้อึดดดดของจริง เหมาะสมมากครับ เพราะเค้าอึด ตายยากกก
                  เขาจะมาเป็นนายแบบให้หรือครับ

Comment

ขอผมต้องคนนี้เลย หวังว่ากรรมการคงให้ผ่านนะ ยังไม่รู้เลยว่านักแสดงเป็นคนเดิมอ่ะป่าว
                    พอดีภาคใหม่กำลังจะมาประมาณกลางปีนี้ ได้สร้างกระแสหนังไปในตัว อิอิ

Comment

Originally posted by Icemancmx View Post
                      เขาจะมาเป็นนายแบบให้หรือครับ
                      เอารูปที่หาได้ มาใส่เลยครับ
                      เดี่ยวเค้าคงส่ง หน่วยรบมาเก็บค่าลขสิทธิ์เอง ๕๕๕๕

Comment

เลือกคนนี้ครับ

ปล.ไม่มีคำบรรยาย

Comment

น้องแอ๊ฟ ทักษอร
                          ทนและเสถียรแน่ ๆ ครับ โดนเข้าไปขนาดนั้น ยังไม่แต๊ป
                          ทั้งลาก ทั้งกด ทั้งลม ทั้งน้ำ ทั้งอัด...
                          Last edited by heatie; 29 Jan 2008, 09:01:51.

Comment

รูปนี้ครับ
                            แรง ฉุดไม่อยู่ (ปากนะ) กู่ไม่กลับแน่ๆๆๆ ฮ่าๆๆๆ

ปล อย่าลืมเอาข้าวผัดไปเยี่มผมด้วย

Comment

^
                              ^
                              โอเลี้ยงด้วยมั้ยครับ

Comment

ผมให้คนนี้ "L Change The World อวสาน แอล อวสานโลก"
                                เพราะ "MSI Change The VGA World" อวสาน MSI อวสานโลกแห่งการ์ดจอ"

Comment

Working...
                                X