Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD 3650 กับ 8600GT ช่วยแนะนำทีครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เป็นผม ผมก็เลือก HD3650 คับผม เพราะ ความชอบส่วนตัว^^

Comment

3650 เหนือกว่าทุกรายละเอียดครับ
      ตามนี้
      http://www.pantip.com/tech/hardware/...523059.html#39

Comment

เป็นผมชอบความสด 3650

Comment

เอา 3650 ดีกว่าครับ สดกว่า

Comment

เรื่องปัญหาไดเวอร์ ATI ผมใช้มาก็หลายตัว
            ตั้งแต่8500ไล่มาไม่ตำ่กว่า7-8รุ่นไม่เห็น
            มีปัญหาเลยครับงง หรือว่าผมเล่นโปรแกม
            ไม่หลากหลายเหมือนท่านอื่น

Comment

ผมว่า 3650 มันก็คือ 2600pro ddr3 ต่างกันตรงที่ เป็น pci-e 2.0 dx10.1 กับ cf ได้ 3 ตัว น่ะครับ ไม่ได้แรงไปกว่า 2600xt แน่นอน

Comment

Originally posted by Agger View Post
                ผมว่า 3650 มันก็คือ 2600pro ddr3 ต่างกันตรงที่ เป็น pci-e 2.0 dx10.1 กับ cf ได้ 3 ตัว น่ะครับ ไม่ได้แรงไปกว่า 2600xt แน่นอน
                แล้วถ้าจะซื้อมาเล่นเกม ตัวไหนคุ้มกว่าอะครับ ของใหม่ไม่แรงกว่าจิงเหรอ

Comment

เน้นเล่นเกมและชอบค่ายแดง ผมว่าลองเป็น 2600XT DDR4 จะดีกว่าไหม

Comment

Originally posted by WhoAmI View Post
                    เน้นเล่นเกมและชอบค่ายแดง ผมว่าลองเป็น 2600XT DDR4 จะดีกว่าไหม
                    ก็งบประมาณผมมี แค่ 3500 บาท เองอะครับ 2600XT DDR4 ตั้งเท่าไรแหนะ

Comment

ลองหามือ 2 ดูครับ

Comment

ถ้าเกมก็ 8600 GT แรงกว่านิดหน่อย ก็เอาตัวนี้ดีกว่าครับ
                        แต่โดยส่วนตัวผมให้็ 3650 มันใหม่กว่า เล็กกว่า สดกว่า
                        และที่สำคัญภาพสวยกว่า

Comment

2600xt ddr4 มือ2 น่าจะราคาตกเหลือซัก3500 ได้มั้งครับ อาจจะต่ำกว่านี้ด้วยซ้ำ

Comment

งั้นผมขอเลือกของค่ายแดงละกันครับ3650 แล้วแต่ละยี่ห้อต่างกันมากมั้ยครับ ที่ดูๆอยู่ก็ sapphire อะครับ

Comment

ผมก้อจะถอยเหมือนกันนิ หิหิ 3000บาท

Comment

Working...
                              X