Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงกรานต์นี้แนวโน้มจะเป็นอย่างไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงกรานต์นี้แนวโน้มจะเป็นอย่างไรครับ

สงกรานต์นี้ นอกจากแมนยูจะได้เข้าชิงแชมป์เปี้ยนลีคแล้ว และ UBUNTU 8.04 ก็ออกมาตามกำหนด

3870 มือหนึ่ง มือสอง ราคาจะลงอีกไหมครับ จะมีปัจจัยอะไรที่จะทำให้ราคามันลงอีกบ้าง และลงอีกหลายกะตังค์ไหม

คือตอนนี้เล็ง 3870 อยู่ เงินก็มีพร้อม แต่กำลังชั่งใจอยู่ อยากจะได้ของดีคุ้มราคาอะครับ

เลยคิดว่าเมษาฯ น่าจะพอดีๆ ก็เลยใช้ 6600GT ไปพลางๆก่อน (แม่สอนว่าเงินเก็บไว้ไม่เป็นไรเพราะมันไม่บูดไม่เน่า )

ท่านเกจิทั้งหลายคิดว่าอย่างไรบ้างครับ

ถ้ารุ่นใหม่ๆออกมารุ่นเก่าๆก็ต้องลดราคาเป็นธรรมดาครับ

Comment

มีแต่ลดกับลด มือ1 นะ เพราะเป็น ไตรมาศที่ 2 ของปี สินค้าตัวใหม่ๆ คงเข้าเยอะ แต่ไม่รู้ของจะเหลือให้ลดรึปาวนะ 555+

Comment

จาได้เข้าชิงจริงป่าวครับ อิอิ ส่วน 3870 ตอนนี้ราคาก็เริ่มลงแล้วครับ ของใหม่ออกมาเรื่อยๆครับ

Comment

ลดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ดีมาก จะได้รอเอาของแรงๆ 55

Comment

ถ้ารอคงอีกนานอ่ะ อยากได้ก็ซื้อเถอะครับ รอไปรอมา ก็ชั่งใจอยู่นั่นแหระ

Comment

ราคาอาจจะลงบ้างครับ เพื่อต่อกรกับ GF9600GT แล GTS ของ nvidia
              ส่วนของใหม่ของ ATi ต้องรอไตรมาศที่ 3 หน่ะครับ ได้เจอแน่ๆกับ R700 หุหุ

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
                ราคาอาจจะลงบ้างครับ เพื่อต่อกรกับ GF9600GT แล GTS ของ nvidia
                ส่วนของใหม่ของ ATi ต้องรอไตรมาศที่ 3 หน่ะครับ ได้เจอแน่ๆกับ R700 หุหุ
                ลดอยู่แล้วครับเพราะ 9600GT กับ 8800GS จะมาต้องดูพวกนี้ด้วยว่าทำได้ดีแค่ไหน
                ถ้าคิดว่า นานไปก็ไม่ต้องรอและครับ เพราะยังไงถึงรอสงกรานมันก็ลดเพราะ R700 มาอีก
                อยู่ที่ตัวเองมากกว่าว่าจะรอ นานแค่ไหน

ไม่งั้นก็ไมต้องถึงสงกรานหรอก พอ 9600GT กับ 8800GS ออกก็ซื้อเลย *0*
                ถ้าไม่เปลี่ยนใจไป 9600GT กับ 8800GS อะนะ หุ หุ

Comment

Working...
                X