Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis Very High on Xp Tip

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by xecution View Post
    ขนาดถ่ายมุมมีต้นมะพร้าวต้นเดียว แถมถ่ายมุมมองขึ้นท้องฟ้าไม่มีลายละเอียดอะไรยังได้แค่40กว่ายังโชว์ ภาพก็หยิกๆหยักๆปรับไม่น่าเกิน800*600ยังคุยว่าaa*8 หรือพูดประชดหรือป่าวหว่า อิอิ
    อ๋อ พอดีคนนี้เขา.........

ปล่อยเขาไปเถอะ เขาก็คุยไปเรื่อย

Comment

รบกวนถามนิดนึงนะงับ ตัวที่ปลดล็อค VVH XP ไช่ตัวเดิยวกับที่แจกมากับ นิตยสาร FG. ไช่มั้ยงับ
      ผมลองไช้แล้วงับ มันไช้ไม่ได้ (ไม่มีอะไรเกิดขึ้นงับ) รึว่าเขาไห้ไช้ได้กะตัว DEMOงับ เขาไห้ไช้กับตัวเต็มได้รึเปล่าครับ แผ่นก็อบมีผลมั้ย (ของผมแผ่นก็อบงับ) รึว่าเขาไห้ไช้เฉพาะแผ่นแท้เท่านั้น (แต่ผมก็ลองกะตัวDEMOแล้วก็เหมือนเดิมนะ ) ของผม3850 งับ รบกวนเพื่อนๆทีนะครับ

Comment

การ์ดจอของท่านต้องมีแรม 512MB ขึ้นไปครับ

Comment

Originally posted by MANIVA View Post
          รบกวนถามนิดนึงนะงับ ตัวที่ปลดล็อค VVH XP ไช่ตัวเดิยวกับที่แจกมากับ นิตยสาร FG. ไช่มั้ยงับ
          ผมลองไช้แล้วงับ มันไช้ไม่ได้ (ไม่มีอะไรเกิดขึ้นงับ) รึว่าเขาไห้ไช้ได้กะตัว DEMOงับ เขาไห้ไช้กับตัวเต็มได้รึเปล่าครับ แผ่นก็อบมีผลมั้ย (ของผมแผ่นก็อบงับ) รึว่าเขาไห้ไช้เฉพาะแผ่นแท้เท่านั้น (แต่ผมก็ลองกะตัวDEMOแล้วก็เหมือนเดิมนะ ) ของผม3850 งับ รบกวนเพื่อนๆทีนะครับ
          มันจะเข้าไปเปลี่ยนที่ตัวเกมเลยครับ ส่วนของออฟชั่นยังคงปรับเป็นVeryHighไม่ได้เหมือนเดิม

Comment

ผมขอถามนิ๊ดนะคับ
            แล้วตัวปรับVhighเนี่ย
            มันใช้กับpatch1.1ได้ไหม
            คือยังไม่ได้เล่นเลยคับ เก็บข้อมูลไว้ก่อน รอเวลาได้ถอยแรงๆมาเล่นก่อน ^^

Comment

dx9 กับ dx10 ภาพมันมฟิลเจอเพิ่มขึ้นนะครับ

แต่ถ้าให้ผมมองนะ 2ภาพ ถ้าไม่บอกว่าอันไหน 9กับ 10 ก็คงไม่รู้หรอกครับ

Comment

Originally posted by VINCEz View Post
                เข้าใจคำว่า "พอเพียง" ผิดแล้วครับ พอเพียง จริง ๆ แล้วหมายถึง มีมาก ใช้มาก มีน้อย ใช้น้อย ใช้เท่าที่มีไม่ใช่ ไม่ใช้เลย

ถ้ามีมากแล้วไม่ใช้ เศรษฐกิจไม่เคลื่อนตัว ประเทศจะอยู่ได้อย่างไร มีน้อยใช้มาก หนี้ท่วมหัว จะอยู๋ได้อย่างไร ใช้อย่างพอดี เท่าที่ตัวเองมี ความพอดีแต่ละคนก็ต่างกัน

มีอีกหลาย ๆ คนที่คิดแบบคุณ หาว่าฟุ่มเฟือย มันเป็นส่วนหนึ่งของการพัฒนา สร้างมาแล้วไม่มีคนใช้ แล้วใครจะมาผลิต ขายไม่ได้ จะทำมาเพื่ออะไร ต้องสร้างมาแล้วขายได้ ซื้อของหนึ่งชิ้น ก็คือการสร้างรายได้ให้คนอื่นแล้ว เค้ามีเงินเค้าก็ซื้อได้ ลองคิดดูล่ะกัน ถ้าคนรวยเอาแต่เก็บเงินไว้ในธนาคารไม่เอาออกมาจ่าย ซื้อของ แล้วจะเอาภาษีที่ไหนมาให้คุณเีรียนหนังสือ เอาค่าภาษีที่ไหนมาจ่ายเงินเดือนข้าราชการ ตำรวจ ทหาร ไว้ดูแลประเทศ

กรุณาคิดก่อนพูด ไม่ใช่พูดทุกสิ่งที่คิด

เห็นด้วยครับ ถ้าผมฟังไม่ผิด ในหลวงท่านก็เคยมีกระแสพระราชดำรัสในเรื่องนี้เมื่อตอนท่านมีพระบรมราชาโชวาทเนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา 5ธันวาคม ปีที่แล้ว

ปล.....มีเงินทองเอาแต่เก็บ ตอนคุณตายไป...ระวังลูกหลานเอาไปถลุงใช้จนหมดนะครับ ผมเห็นมาเยอะแล้ว

Comment

Working...
                X