Announcement

Collapse
No announcement yet.

SAPPHIRE VS POWERCOLOR 3870 ใครแน่กว่ากัน!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

3dmark06 แล้วก็cdkeyมั้งครับ ผมลงไม่ได้เซง แผ่นเสีย

Comment

มันก็เหมือนกันนนั้นละ เพียงแต่ว่าของแถมใครเยอะกว่ากันตัวการ์ดเหมือนๆกันแหละครับ

Comment

รุ่นธรรมดาการ์ดมันเหมือนกัน 99% นี่ครับ อีก 1% ผมให้สติกเกอร์อ่ะที่มันไม่เหมือนกัน อิอิ ^^

Comment

ผมไปซื้อมา2ตัวและ ของเพื่อน Powercolor ของผม shappie ดูแว้วนะ เล่นแว้วมานก็เหมือนๆกานอะ

แต่กล่อง ของแวบหลายใส่ที่กันกระแทกดีกว่า กล่องดูดีก่า Powercolor ถ้าเอาแต่การืดเหมือนกานหมดยกเว้นติ้กเกอ

แต่ผมว่าของasusสวยสุดอะ อิอิวานนั้นของเข้าร้านพอดี สวยโครตตต

Comment

Originally posted by saikano View Post
            ผมไปซื้อมา2ตัวและ ของเพื่อน Powercolor ของผม shappie ดูแว้วนะ เล่นแว้วมานก็เหมือนๆกานอะ

แต่กล่อง ของแวบหลายใส่ที่กันกระแทกดีกว่า กล่องดูดีก่า Powercolor ถ้าเอาแต่การืดเหมือนกานหมดยกเว้นติ้กเกอ

แต่ผมว่าของasusสวยสุดอะ อิอิวานนั้นของเข้าร้านพอดี สวยโครตตต
            ก้อราคามันแพงกว่าหงะ ถ้าแพงกว่า แล้วทำหน้าตาหน้าแบบพี่ปาร์ก ใึีครจาไปซื้อ

Comment

ที่เหลือก้วัดกันที่ประกันดีกว่า เวลามันเสียแล้วจะรู้ว่าประกันสำคัญยิ่ง

Comment

อย่าไปซื้อคับ เกมยิงไข่กระตุกโครต 555+

ปล.หำๆ เอ้ย ขำๆ

Comment

พึ่งไปเห็นของ asus มะวาน สวยมากเลยตัวการ์ด แต่ราคา 9400

Comment

ผลังสีไม่แถมไรเลยอ่ะ สงสัยเหนว่าประกันดีกว่าเลยไม่ให้ไรมาเยอะ

Comment

กล่อง Sapphire เท่ห์ก่า

Comment

เท่ ไม่เท่ ไม่เกี่ยว
                        ที่สำคัญ หึหึ ไม่มีตัง

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
                          กล่อง Sapphire เท่ห์ก่า
                          ใช่เลย ผมชอบกล่อง Sapphire

Comment

แล้วถ้าเทียบกับ Asus ละคับ มันจะ OC ได้ ไกลกว่า สอง ยี่ห้อ นี้หรือเปล่า

Comment

ผมว่ามันมาจากโรงงานเดียวกันนะแหละ

น่าจะเหตุผลเดียวกับ 7/11 บ้านเรา
                              ซึ่งเปิดใกล้ๆกันเลย เดินไปไม่ถึง 100เมตร เจออีกสาขาแระ

Comment

Working...
                              X