Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800GX² pictured & few specs

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าแรงกว่าแค่ 30% คาดว่าไม่น่าปรับสุดได้ (V.high,AA,AF)โดยไม่มีช่วงที่หน่วงๆนะครับ (1280*1024ขึ้นไป)

Comment

ทำไมตัวการ์ดมันดูทื่อๆ หมดศรัทธาจัง - -

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        ยิงไข่จะกระะตุกมั้ยเนี่ย
        ยิ่งกว่ากระตุกอีกครับ คงใข่แตก

Comment

256 SP โคตรโหด

Comment

ลองเอามาเทสกับ P4 630 สิ ผมว่า 8800+Q6850 แรงกว่าอีก เหอะๆ

Comment

จะแพงขนาดไหนนะ - -"

Comment

ราคาแรงแน่ๆล่ะครับ

Comment

Originally posted by Benz_36 View Post
                  แค่ 8800Ultra ยังแรงไม่พอเหรอเนี่ย
                  ไม่พอหรอกครับ ผมว่า ตอนนี้เนี่ย nvidia กับ Ati เพิ่งจะทำการ์ดจอที่เราๆใช้ๆกันอยู่ ที่ รองรับไดเร็คX 10 มาแค่ชิมลางเท่านั้น......
                  ใช้งานบน วิสต้า DX10 จริงๆ เกมส์ไครซิส เจ้า GTX Ultra ยังไม่รอดเลย แถมไอ้เจ้าไครซิสเนี่ยมันไม่รองรับ Sli ด้วย ถึงจะเอา Ultra มา sli กัน ก้อเท่านั้น
                  ฉะนั้นตามความคิดผม คงต้องรอการ์ดตัวเดียวที่แรงๆ ในซีรีส์รุ่น 9xxx หรือ 39xx ในอนาคตต่อไป ตอนนี้ผมไม่คิดจะซื้ออะไรและ รอปลายปีหรือต้นปีหน้านู่น ค่อยเปลี่ยน เบื่ออ่ะ เปลืองเงิน ตามไม่ทัน และไม่ตามแล้ว -*-

***ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ ถ้าไม่ตรงกับความคิดเห็นใดๆ ของใคร หรือถ้าผมพิมพ์ข้อมูลออกมาผิดๆ ต้องขออภัยด้วยครับ
                  Last edited by Gaz; 5 Jan 2008, 04:30:19.

Comment

Originally posted by Gaz View Post
                    ไม่พอหรอกครับ ผมว่า ตอนนี้เนี่ย nvidia กับ Ati เพิ่งจะทำการ์ดจอที่เราๆใช้ๆกันอยู่ ที่ รองรับไดเร็คX 10 มาแค่ชิมลางเท่านั้น......
                    ใช้งานบน วิสต้า DX10 จริงๆ เกมส์ไครซิส เจ้า GTX Ultra ยังไม่รอดเลย แถมไอ้เจ้าไครซิสเนี่ยมันไม่รองรับ Sli ด้วย ถึงจะเอา Ultra มา sli กัน ก้อเท่านั้น
                    ฉะนั้นตามความคิดผม คงต้องรอการ์ดตัวเดียวที่แรงๆ ในซีรีส์รุ่น 9xxx หรือ 39xx ในอนาคตต่อไป ตอนนี้ผมไม่คิดจะซื้ออะไรและ รอปลายปีหรือต้นปีหน้านู่น ค่อยเปลี่ยน เบื่ออ่ะ เปลืองเงิน ตามไม่ทัน และไม่ตามแล้ว -*-

***ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ ถ้าไม่ตรงกับความคิดเห็นใดๆ ของใคร หรือถ้าผมพิมพ์ข้อมูลออกมาผิดๆ ต้องขออภัยด้วยครับ
                    คิดเคล้ายๆผมเลย ผมคงไม่เสียตังอีกแล้วล่ะ รอ 8800 ราคาสัก4000 แล้วค่อยซื้ออ่ะ คาดว่าปลายๆปีหน้า น่าจะประมานนั้น ตอนนี้เล่นเกมไร้สาระไปก่อน

Comment

ของจริง...มันต้องซีรี่ยส์ 10 ครับ
                      ถึงจะเอาไอ้เกมบ้ากินสเป็คคอมพ์
                      อย่าง CRYSIS อยู่หมัด

Comment

เกม DX10 เกมแรกๆ ยังขนาดนี้ ต่อไปจะขนาดไหน เห็นแล้วเครียด

Comment

ตัด crysis ออกก็เล่น v.high ได้ทุกเกมแล้วล่ะ

เอาเงินไปซื้อ 88GT แล้วเอาส่วนต่างไปซื้อ ps3 xbox360 อย่างละเครื่องดีกว่ามั้ง เล่นเกมสนุก ๆ ได้เยอะกว่าอีก ไม่ได้เล่น crysis v.high เกมเดียว ไม่ตายหรอก เอิ๊ก ๆ

Comment

ร้อนนรกแน่ๆครับ แบบนี้ Dual GPU

Comment

เห็นพูดถึงเเต่เรื่องเกมส์
                              ผมเปลี่ยนเรื่องบ้างดีกว่า

เอ่อความยาการ์ด ล้นเคสสสสสสสสสสสส

มันจะยาวไปไหนเห็นจากในรูปนะครับบบ ยาวมาก

Comment

เห็นพูดถึงเเต่เรื่องเกมส์
                                ผมเปลี่ยนเรื่องบ้างดีกว่า

เอ่อความยาการ์ด ล้นเคสสสสสสสสสสสส

มันจะยาวไปไหนเห็นจากในรูปนะครับบบ ยาวมาก

Comment

Working...
                                X