Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดู หนังไม่ได้ ใช้ asus8800GTX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดู หนังไม่ได้ ใช้ asus8800GTX

เปิด ดูหนังทุก สกุลได้หมด แต่ ดูหนังในแผ่น DVD ไม่ได้ ครับ รบกวน เซียนๆ ช่วยหน่อย ไดเวอร์ ลงล่าสุดแล้ว

โอวว เรื่องใหญ่เลย ดู AV DVD แจ่มๆ ไม่ได้นี้ อะ
    ลองใช้โปรแกรมดูหนังตัวอื่นๆ ดูยังครับ ต้องลองเล่นดูหลายๆ ตัวเล่นนะ

Comment

ดูหนังใน แผ่น dvd ไม่ได้ -*- ไม่ได้ใช้ DVD-ROM รึป่าว

ปล.เส้นผมบังภูเขา

Comment

Originally posted by kornzares View Post
        ดูหนังใน แผ่น dvd ไม่ได้ -*- ไม่ได้ใช้ DVD-ROM รึป่าว

เป็นไปได้

Comment

Originally posted by sicklab View Post
          เป็นไปได้
          สูง

Comment

Originally posted by kornzares View Post

ใช้แผ่นเล่น ก็ไม่ได้คับบ แก้ไง ไม่รู้ภาำพมัน ไม่ขึ้นเลย กลุ้มใจ

Comment

ไปซื้อ DVD-RW มาใส่ เถอะครับ 1,100 บาท ทั่วราชอาณาจักร IDE หรือ ATA ก็ได้

Comment

ใช้ DVD DRIVE ปะคับ ^^ ถ้าใช้อยู่แย้วอ่านไม่ได้ แนะนำให้ลองหาแผ่นอื่นๆๆ มาลองดูถ้ายังไม่ได้อีก ยกไปเคลมคับ 555 ป๋มกะเคยเป็น อ่านไม่ได้ -*- แต่ไรด์ DVD ได้ซะงั้น ^^

Comment

Originally posted by aPisBot View Post
                  ใช้ DVD DRIVE ปะคับ ^^ ถ้าใช้อยู่แย้วอ่านไม่ได้ แนะนำให้ลองหาแผ่นอื่นๆๆ มาลองดูถ้ายังไม่ได้อีก ยกไปเคลมคับ 555 ป๋มกะเคยเป็น อ่านไม่ได้ -*- แต่ไรด์ DVD ได้ซะงั้น ^^
                  คืองี้ครับ driver dvd คิดว่าไม่เสียหรอก เพราะ ก่อนหน้าที่จะใช้ asus8800Gtx ก็ ดูได้ปกติ แต่ พอมาใช้ asus8800Gtx แล้วดูไม่ได้ ครับ ไม่ทราบต้องปรับไร ไหม

Comment

ถ้าเป็นที่การ์ดจอ ผม ก็ เคย เจอครับ ของ asus นี่แหละ แต่ไม่ถึงกับ ดูไม่ได้ครับ แค่กระตุก
                    (การ์ดจอ support กับบอร์ด) เปลี่ยนรุ่นก็ได้ละ
                    ปล. แต่ผมไม่ได้บอกว่ากรณีของท่านเกี่ยวกับการ์ดจอ 100% นะ

Comment

ขายครับขาย

Comment

Originally posted by Solidworks View Post
                        ขายครับขาย
                        ประจำ

Comment

Originally posted by asuka112 View Post
                          คืองี้ครับ driver dvd คิดว่าไม่เสียหรอก เพราะ ก่อนหน้าที่จะใช้ asus8800Gtx ก็ ดูได้ปกติ แต่ พอมาใช้ asus8800Gtx แล้วดูไม่ได้ ครับ ไม่ทราบต้องปรับไร ไหม
                          นั้นลองโหลดไฟล์ หนังที่เป้นไฟล์ DVD หรือ หนัง Full HD มาลองเล่นผ่าน Hard drive ดูนะคับถ้าไม่ได้อีก ก็ลองหา โปรแกรม ดูหนังตัวอื่นมาลองนะคับ ^ ^

Comment

ดีนะไม่ซื้อของกากๆมาใช้ ...

แค่มี6600GTใช้ ก็ดีใจจะแย่และ 555+

Comment

แล้วเล่นเกมได้หรือป่าวคับ แล้ว Supply ไฟพอหรือเปล่า

Comment

Working...
                              X