Announcement

Collapse
No announcement yet.

GALAXY 8600Gt มือ1ในราคามือ2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GALAXY 8600Gt มือ1ในราคามือ2

GALAXY 8600GT 256MB DDR3 128bit OC 3 Yrs

3350บาท

ที่hwhครับ วันนี้ไปดูมาที่hwhชั้น1พันทิพย์มีของ100%ครับ

เห็นถูกดีเลยมาบอกเพื่อนๆพี่ ผมไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับทางร้านนะครับ -*-

ปกติครับขยะเทคโนโลยี ราคามีแต่จะลด มือ2ที่จะขายก็ขายกันถูกไอก

Comment

ราคาน่าสน แต่เทใจให้ 3870 ไปแล้ว ถ้างบไม่พออาจถอยตัวนี้มาแทน 555+

Comment

ผมไปถามคนขายเค้าบอกเป็น ddr2 อ่ะครับ

Comment

Originally posted by popshock View Post
          ปกติครับขยะเทคโนโลยี ราคามีแต่จะลด มือ2ที่จะขายก็ขายกันถูกไอก
          ขยะเลยหรอครับ ขยะที่คุณว่านี่ แล้วอื่นๆที่ใช้on boardมันจะเรียกว่าไงครับ
          พูดแรงไปมั้ง

Comment

ช่ายครับ เป็น drr2 ครับ ไม่เชื่อเช็ค ที่ เว็บ hwh ได้ครับ

Comment

Originally posted by cybermagic View Post
              ช่ายครับ เป็น drr2 ครับ ไม่เชื่อเช็ค ที่ เว็บ hwh ได้ครับ
              ในเว็บมัน DDR3 นะครับ

http://www.hwhinter.com/price.php

Comment

2 รึ 3 นิ :S

Comment

อิอิ เมื่อวันอังคารไปเดินหาไม่มีสักตัว วันนี้ดันมีเฮ้อ
                  แต่ยังดีได้Galaxy8600GT ddr3 600/1600 มือ2แถวนั้น(ไม่รู้มาจากไหน)น้องเค้าขาย3000เทสติดจ่ายตัง ของสภาพใหม่กิกเดือน9 ไม่รู้ว่าซื้อของโจรอ่าป่าว เอิ๊กๆๆ

Comment

ตกลงมันยังงายกันนิ ว่าจะปล่อยอยู่ *-* ไมมันตกถึงขนาดนั้นเลยรึ ๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by ozza View Post
                      ขยะเลยหรอครับ ขยะที่คุณว่านี่ แล้วอื่นๆที่ใช้on boardมันจะเรียกว่าไงครับ
                      พูดแรงไปมั้ง
                      ผมว่าเขาคงไม่ได้หมายความแบบนี้มั้ง
                      เขาคงหมายความว่า อุปกรณ์เทคโนโลยีต่างๆเมื่อมีของใหม่ๆมาแทนที่มัน มันก็จะกลายเป็นขยะเทคโลยีไป ก็คือไม่มีคนสนใจจึงต้องเอามาเลหลังขายกัน

Comment

ตอนแรกผมกะจะซื้ออยู่เหมือนกัน galaxy8600gt
                        แต่ไปสอย 3850 ซะงั้น ดูหนังแจ่มดี

Comment

ขยะยังไงหว่า ผมซื้อมาใช้เทียบ กับเราคาแล้วผมว่ามันแรงมากๆเลยนะ เจ๋งสุดๆ เกมอะไรก็เล่นได้หมด ขยะตรงไหน

Comment

Originally posted by panusorn View Post
                            ขยะยังไงหว่า ผมซื้อมาใช้เทียบ กับเราคาแล้วผมว่ามันแรงมากๆเลยนะ เจ๋งสุดๆ เกมอะไรก็เล่นได้หมด ขยะตรงไหน
                            ตัวของจขกท.ป่าวครับ อยากทราบว่าเปนddr3ปะงับ

Comment

ตอนผมไปถามเมื่อวานซื่น เค้าให้ดูใบรายการสินค้า เขียนว่าDDR3จิง แต่ยังไม่เหงตัวเป็นๆ
                              ผมว่าตัวนี้ ราคานี้แหละคุ้มมากกก กร้ากกกกกกก

Comment

Working...
                              X