Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าวด่วนเกี่ยวกับ 3870 กับ 8800gt ของยาค่าหญ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เห้อไม่เห้นหรอครับ ค่ายแดง เค้าสงครามราคา ค่ายเขียวแพ้ไม่เป้นท่าเลยในประเทศไทย ส่ง 8800Gs ลง สมรภูมิรบอีกตัว ถ้า สถานะการณืไม่ดีขึ้นอาจจะได้ลดราคากันอีกรอบ

Comment

HD 3870 5000บาท นี่มันตอนไหนครับตอนเวลามันตกรุ่นป่าวครับทำไมถูกจัง

Comment

มันถูกก้จริง แต่คงต้องรอดู ผลเทส + คุณภาพของจริงล่ะนะ แต่หน้าตาการ์ดมันรับไม่ได้จริงๆ

อีกอย่างเห็นที่ท่านหัวเกียร์ โปรยๆ ไว้ใน Link นี่ ล่อซะ 79องศา

Comment

5000 ก็ไม่ซื้อครับ เพราะซื้อ PowerColor 3870 OC มาแล้ว

ป.ล. ถูกๆ ก็ดีครับอยากให้เพื่อนๆ ได้ใช้ของดีราคาถูกกันครับ ของเค้าดีจริง 3870

Comment

พี่ ปาร์คซีจุง มาแล้ว

Comment

มันถูกก้จริง แต่คงต้องรอดู ผลเทส + คุณภาพของจริงล่ะนะ แต่หน้าตาการ์ดมันรับไม่ได้จริงๆ

อีกอย่างเห็นที่ท่านหัวเกียร์ โปรยๆ ไว้ใน Link นี่ ล่อซะ 79องศา

HD3870 ของพี่ปาร์กก็หน้าตาเหมือนกับ HD3870 ยี่ห้ออื่นๆนี่ครับ

Comment

รวมแวท7เปอ+ราคาขายหน้าร้าน การ์ดจอ ส่วนใหญ่กำไร1-2 พันอยุ่แล้นนะครับ
                5800+กำไรสัก 1500 ก็.........7300 งี้พอไหว เท่ากับราคา ตปท.

Comment

Working...
                X