Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800GT เกิดปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เล่น Juiced II ความร้อพุ่งปริ๊ดดดดดด

Comment

ลองไล่หาสาเหตุไปทีละอย่างดูครับ
      -ไดรเวอร์: ลองลงหลายๆเวอร์ชั่นเลือกดูอันไหนนิ่งสุด
      -ความร้อน: ปรับรอบพัดลมไป 100เปอร์เซ็นต์เลยครับ
      -PSU หรือ CPU หรืออุปกรณ์อื่นๆในเครื่อง: อันนี้ต้องลองถอดการ์ดไปเสียบเล่นเครื่องเพื่อนดู ถ้ายังไม่หายก็เคลมเลยครับ

ปล. บางทีไดรเวอร์ซาวด์ก็มีผลเหมือนกันครับ

Comment

อยากทราบ ความร้อนของ GTจังเลยฮะ

ของผม GPU 50-54 ตัวการ์ด 40-48 ครับ ไม่แอร์นะครับ

Comment

มันออกตอง
          Last edited by ooXYZoo; 26 Dec 2007, 22:08:59.

Comment

ยังไม่ทำอะไรเลย เน็ตก็ช้าฝากเพื่อโหลดไดรเวอร์อยูคับ

Comment

ไดร์เวอร์ 100% ฟันธง *

เคยเปนกับ 8500GT เปลี่ยนไดร์เวอร์หาย

พอสอบ 8800GT ก็เปนใจหายมาก เปลี่ยนไดร์เวอร์หาย *

Comment

แล้วใช้ไดรเวอร์เวอร์ชั่นไหนครับ

Comment

ลองตัวนี้ดูครับตัวใหม่ล่าสุด

ForceWare Vista 169.28 (32-bit)

http://downloads.guru3d.com/download.php?det=1811

ForceWare XP 169.28 (32-bit)

http://downloads.guru3d.com/download.php?det=1810

Comment

ผมว่า Driver นะครับ - -

Comment

Driver อีกเสียงครับ - -''

Comment

ตอนนี้ได้ไดรเวอร์แล้วคับเดี๋ยวเทสแล้วจะรายงานผลคับ

Comment

มารายงานผลคับ ลงไดรเวอร์ใหม่แล้วลองเทสดูประมาณชั่วโมงครึ่งแล้วก็ยังไม่เกิดอาการค้างเลยปกติบางทีเล่นเกมส์แค่ครึ่งชั่วโมงก็ค้างแล้ว สรุปว่ามันก็คงเป็นที่ไดรเวอร์จริงๆละคับ แต่ก็ยังไม่แน่ใจว่าจะค้างอีกรึเปล่าคงต้องเทสหนักๆละคับถึงจะมั่นใจ อีกเรื่องคือต้องขอขอบคุณพี่ๆ เพือนๆทุกคนมากเลยนะครับที่ช่วยให้คำปรึกษาและยังหาลิ้งค์มาให้โหลดอีก ขอบคุณจริงๆจากใจคับ

Comment

Working...
                          X