Announcement

Collapse
No announcement yet.

Power Color HD 3870(OC) =8,700 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Power Color HD 3870(OC) =8,700 บาท

ร้านโกลคอม เลยครับพี่น้อง..ราคาถูกจิงๆ

มานอยู่ตรงไหนเหรอ ขอข้อมูลด้วยคับผม

Comment

ปรับลงอีกแล้วครับพี่น้อง..

Comment

ชั้น 3 พันทิพใกล้บันไดเลื่อนตัวหลังครับผม

ปล. ทำไมเขาไม่ซ่อมบันไดเลื่อนขึ้นชั้น 4 ด้านหลังหนอ หรือไม่ได้เสียแต่ปิดไฟพราะไม่มีคนขึ้นมากเท่าที่ควร

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
          ชั้น 3 พันทิพใกล้บันไดเลื่อนตัวหลังครับผม

ปล. ทำไมเขาไม่ซ่อมบันไดเลื่อนขึ้นชั้น 4 ด้านหลังหนอ หรือไม่ได้เสียแต่ปิดไฟพราะไม่มีคนขึ้นมากเท่าที่ควร
          จะได้ออกกำลังขากันไงครับ

Comment

รอหลังปีใหม่เจอกัน อิอิ

Comment

โห ...งี้ปีใหม่สงสัยลงอีก น่าสนจริง การ์ดแดง
              Last edited by buncha; 21 Dec 2007, 22:26:53.

Comment

3870 OC ของขาดแล้วครับพี่น้องเดินหาทั่วพันธุ์ทิพย์แล้วยังม่ายได้เลย..

Comment

Working...
                X