Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าว !!! ช้าไปเปล่า GIGABYTE 8800GT 512M(8500บาท) Winfast 8800GT 256M(8800บาท)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อู๊ว
    Last edited by lazorous; 17 Dec 2007, 14:47:06.

Comment

ราคามันจะตกอีกบานตะเกียง เพราะ nvidia จะปล่อยซี่รี่ใหม่ มาแทนที่ซี่รี่ 8 แล้วล่ะครับ ต้นปีหน้าคงจะได้เห้นกัน

Comment

GIGABYTE 8800GT 512M (8590บาท) ร้าน โกล์คอมชั้น 3 (ประกัน 3 ปี )

ผมเองเห็นตั้งแต่อาทิตย์ก่อนแล้วครับ การ์ดเหมือนยี่ห้อ Galaxy ทุกประการเลยครับ
        มีเพียงสติกเกอร์ติดที่พัดลมนิดเีดียวเองบอกว่ายี่ห้ออะไร (ไม่ติดนี่ไม่รู้เลยครับ)

ความแรงนั้นไม่ต้องบอกเป็นการ์ดมาตรฐานจาก Nvdia ครับไม่มีการลากใดๆมาทั้งสิ้น
        ผลเทสก็คงไม่ต่างจาก asus ตัวไม่ OC ละครับ

และอีกเรื่องคือประกันนั้นเป็นประกันในตำนานของ GIGABYTE
        ถ้าใครอยากลองพิสูจย์ประกันเจ้านี้ก็ลองหาซื้อมาได้ครับ
        ชื่อเดียวกับอุปกรณ์คอมชนิดนึงที่ีเอาไว้สแกนภาพนะครับ

Winfast 8800GT 256M (8800บาท) ร้าน น่าจะร้าน Big IT ประมาณนี้นะ
        ใกล้ๆ Bisitek และ คอมพิวเตอร์ & มอร์

อันนี้ก็ราคาเทพจริงๆยี่ห้อนี้ของแพงได้ใจจริงๆแถมตอนนี้ประกันก็เหลือ 2 ปีเอง
        ประกันไม่ได้เหมาะสมกับราคาเลย

Comment

Originally posted by monkomoro45 View Post
          GIGABYTE 8800GT 512M (8590บาท) ร้าน โกล์คอมชั้น 3 (ประกัน 3 ปี )

ผมเองเห็นตั้งแต่อาทิตย์ก่อนแล้วครับ การ์ดเหมือนยี่ห้อ Galaxy ทุกประการเลยครับ
          มีเพียงสติกเกอร์ติดที่พัดลมนิดเีดียวเองบอกว่ายี่ห้ออะไร (ไม่ติดนี่ไม่รู้เลยครับ)

ความแรงนั้นไม่ต้องบอกเป็นการ์ดมาตรฐานจาก Nvdia ครับไม่มีการลากใดๆมาทั้งสิ้น
          ผลเทสก็คงไม่ต่างจาก asus ตัวไม่ OC ละครับ

และอีกเรื่องคือประกันนั้นเป็นประกันในตำนานของ GIGABYTE
          ถ้าใครอยากลองพิสูจย์ประกันเจ้านี้ก็ลองหาซื้อมาได้ครับ
          ชื่อเดียวกับอุปกรณ์คอมชนิดนึงที่ีเอาไว้สแกนภาพนะครับ

Winfast 8800GT 256M (8800บาท) ร้าน น่าจะร้าน Big IT ประมาณนี้นะ
          ใกล้ๆ Bisitek และ คอมพิวเตอร์ & มอร์

อันนี้ก็ราคาเทพจริงๆยี่ห้อนี้ของแพงได้ใจจริงๆแถมตอนนี้ประกันก็เหลือ 2 ปีเอง
          ประกันไม่ได้เหมาะสมกับราคาเลย
          เห็นด้วยครับ

Comment

Originally posted by Khow View Post
            ผมเริ่มไม่ไว้ใจประกันเค้าอ่ะครับ comseven เหมือนกันแต่เวลาเคลมทำไมนานๆไงไม่รู้
            เพิ่งเคลมให้เพื่อนมา GB หรือดวงซวยหว่า
            ดูประกันของ Synnex , Com7 , Scanner สิครับ ลองเลือกซื้อดูนะครับ

Comment

เอารูปหน้าร้านจริงๆมาให้ชมกันครับ

Comment

แพง จริงด้วย ราคานี้

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
                  ดูประกันของ Synnex , Com7 , Scanner สิครับ ลองเลือกซื้อดูนะครับ
                  8800GT เห็นมีแต่ประกัน Sc----- นิ

Originally posted by God_Hand View Post
                  เอารูปหน้าร้านจริงๆมาให้ชมกันครับ

ไปดูเมื่อวันที่ 13 ที่แล้วยัง 8590 เอง ไหงนี้มันขึ้นไป 8890 ละ

ถ่ายไว้ละแต่ลืมลง
                  Last edited by monkomoro45; 13 Aug 2008, 09:50:29.

Comment

เด๋วserie9ก็มาดับ พวกการ์ดช่วงนี้ตามลำดับ แล้ง3dmark07แว่วๆ ว่าจะ มาแล้ว ค่ายการ์ดคงต้องกระเสือกกนะสนออกมา555การ์ด ตอนนี้คงได้4000-5000ตาม สเตป แต่ แนวโน้ม ตอนี้ดู เหมือน การ์ แรงๆ ราคาลงมาใน ระดับ จับต้องได้แล้ว ดี จัง สมัยก่อน ซื้อ7800gtมาอย่าง เซง55(แอบน้อยใจเพราะมานออก7900gsมา 55 บ่นๆๆ)

Comment

ช้าไปต๋อย

Comment

ผมว่าเป็นผมเลือกยังไงก็คงไม่เลือกประกัน 2 ปีเด็ดขาด brand อื่นเขาประกัน 3 ปีทั้งนั้น

Comment

Originally posted by monkomoro45 View Post
                          8800GT เห็นมีแต่ประกัน Sc----- นิ
                          ไปดูเมื่อวันที่ 13 ที่แล้วยัง 8590 เอง ไหงนี้มันขึ้นไป 8890 ละ

[ATTACH]81756[/ATTACH]

ถ่ายไว้ละแต่ลืมลง
                          รอ series 9 อิอิ ถ้าประกัน sc.......... ผมขอบาย
                          ไปที่ comseven ใกล้บ้านไม่มีของสักกะชิ้น T-T

Comment

Working...
                          X