Announcement

Collapse
No announcement yet.

หลังจากลองHD3850 ข้าสัญญาว่าต่อไปจะมีแต่ATI จุ๊ฟๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หลังจากลองHD3850 ข้าสัญญาว่าต่อไปจะมีแต่ATI จุ๊ฟๆ

ทั้งหมด ไม่รู้คิดองไหม เพราะ ตัว เก่า การ์ดมานเก่า แล้ว ใช้ 7800gt พอใช้3850 ภาพสีมานจัดขึ้นคมแต่ไม่แสบ ตาน่ะ สวย นั่นและ ภาพในเกม ไม่รู้ ตอนแรกดูในพวกพรีวิวต่างๆเอาภาพมาเทียบกันก็ดูไม่ออก(หรือว่าตอนเราดูพรีวิวเราใช้การ์ดของNVหว่า555(มั่วเอา))แต่ พอ มาใช้ เอง เริ่มรู้ 555 เอาเปนว่า ตัว หน้า ซี่รี่4000เจอกันแน่ๆ ทั้งนี้ทั้งนั้นไม่ได้ต้องการจะบอกว่าnvidiaไม่ดี น่ะ ครับ 55ก็ แค่ ประสบการคนจน นึง คนที่ลองไปใช้ATI เยี่ยมไอ้ น้องการ์ด6150 ทำได้ ขนาด นี้ แจ่มๆๆๆๆ

เดี๋ยวก็มีคนมาบอกว่า อย่าเอา 7800 มาเทียบกับ 3850 มันมวยคนละรุ่นกัน อิอิ

Comment

Originally posted by Artemis View Post
      เดี๋ยวก็มีคนมาบอกว่า อย่าเอา 7800 มาเทียบกับ 3850 มันมวยคนละรุ่นกัน อิอิ
      แม่นแล้ว

Comment

เปรียบแบบนี้ดีกว่าครับใช้ได้ทุกรุ่น

ATI มวยประเภท Boxer
        nvidia มวยประเภท Fighter

น่าจะชัดเจนที่สุดในยุคนี้

Comment

แหะๆ ถูกใจก็ไม่ต้องประกาศตัวอย่างเป็นทางการก็ได้ครับ (แบบนี้มันอันตรายนะ งุงิ)

Comment

การ์ดแดงตัวล่าสุดที่เคยใช้ก็ 9250 อ่ะ กร้ากกกกกกกกกกกกกๆๆๆๆๆ แรงโคตอ่ะ

Comment

สีแดงมัน สีสด ครับ อิอิ

หงษืแดงสู้ๆ

Comment

ใช่ครับ สีสด ครับ อิอิ
                ผีแดง สู้ๆ เรปบน เจอกันครับ วันนี้ อิอิ

Comment

สีแดงแรงฤทธิ์อิอิ
                  แต่หงส์แดงจะตะแคงฟ้าปราบอสุราสีแดง

Comment

แดง+เขียว ATI+AMD ออกมาม่วงๆช้ำเลือดช้ำหนองนะ 555555555

Comment

แมนยู แมนยู

Comment

แมนยู แมนยู แมนยู

Comment

ขอเป็นน้องเล็ก ร่วมใจใช้สีแดง อีกคน อิอิ

หงส์แดง รักษาทุกโรค

Comment

เอาแบบประสบการณ์ใช้งานนะครับที่ร้านเกมที่เล่นบ่อยๆ
                            พี่แกเปิด2เครื่องสเปกเดียวกันต่างแค่ VGA อีกตัว GF 6200 อีกตัว ATI onboard
                            ตัวแรกหน้าจอสว่างสีไม่สดตัว2สีสดจนลูกค้าบ่นจอมันเสียป่าวเนี่ย
                            ส่วนน้องผมตอนแรกก็มี 7600GS กับ X1600Pro ให้เลือก
                            มันลองแล้วบอกเอาตัวหลังดูหนังเล่นเกมมีมิติกว่าตัวแรงแสงเนียนคมแต่มันไม่ชอบมันชอบมืดมีมิติ(ฮา)
                            ปล.ใช้วิจารณญาณในการอ่านนะครับเพราะผมก็ใช้ NVIDIA อยู่ ตอนดูหนังจะลำบากในการปรับแต่งหน่อย
                            แต่หนัง HD ในเครื่องไม่ค่อยมีด้วยสิ

Comment

รักแดง เชียร์แดง ชอบแดง ส่งผีแดงไปลงหลุม

Comment

Working...
                              X