Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมเล่นเกมนี้กระตุกครับ ช่วยแนะนำการ์ดจอทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เกมส์นี้ผมยังไม่กล้าลงเลย กลัว boot เครื่องไม่ผ่าน

Comment

ผมว่าน่ะมันอยู่จานดาวเทียมที่ส่งมายัง microwave บ้านท่านอ่ะครับ เพราะว่ากระจั๋วที่มันเข้าไปทำรังโดนเผาไป ทำให้ส่งกลิ่นที่มีสาร Xe323ปะปนอยู่ลอยมาที่ พัดลมเครืองทั้นอ่ะครับ.. มันเลยดูดสารตัวนั้นเข้าไปประมวลผลที่ mainboard ทีนี่ก็เสร็จเลยสิครับ... การ์ดจอต่อมิอะไรรวนหมด.. ผมว่าควนแก้ด้วยการ เข้าห้องน้ำแล้วเปิดก็อก.. ทิ้งไว้สัก3 ชมให้น้ำท่วม.. แล้วก็มานั้งเล่นใหม่ จะพบเกมส์ที่ทั้นเล่น frame rate จะค่อยๆเพิ่มมา 1framrate ทุกๆ1 ชมอ่ะ... ต้องใช้ความอดทันน่ะครับ..

โชคดี.. แหล่งข้อมูลจาก Dr.Gate Billy

Comment

แล้วอีกอย่างน่ะครับ...หั่นลำโพงตัวที่ 2 ไปที่ -36องศา... จะทำให้การ์ดจอของทั้นเสียงดังขึ้นครับ

ด้วยความปราถนาดี

รัก Dr. GAte billy

Comment

Working...
        X