Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ crysis นะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by sensiitiy View Post
    เคลียร์ โหมด Delta หลายรอบจนเบื่อละครับ Crysis เนี้ย

ตามท่าน ThEPoDeSt เลยครับ รับรองผ่านด่านนั้นแน่ๆ ครับ

ป.ล ระวัง ด่าน core ให้ดี เล่นแล้วจะอ้วกทุกที่ เมาหัว
    ด่าน core คือในถ้ำเอเลี่ยนที่เราบินได้ชะมะ ผมก็ปวดหัวครับ แถมหาทางออกไม่ได้ด้วย ติดแง็ก เซ็งโคตร

Comment

Originally posted by ThEPoDeSt View Post
      ให้ลงจากเรือแล้ว แล้วเอากล่องส่องทางไกลมองไปที่เรือ แล้วมันจะล็อคให้พวกเราเอาเครื่องบินมาทิ้งระเบิดคับ

*ถ้าlockไม่ได้อาจเปนbug ลอง load save ใหม่*

แล้วกล้องส่องอยู่ไหนงับ หรือยังไง ผมก็ติดตรงนี้เหมือนกัน หากล้องส่อง บ่ เจอ

Comment

Originally posted by Gaz View Post
        แล้วกล้องส่องอยู่ไหนงับ หรือยังไง ผมก็ติดตรงนี้เหมือนกัน หากล้องส่อง บ่ เจอ
        กด B ครับจะเป็นการใช้กล้องส่องทางใกล

Comment

ขอบคุณทุกท่านผมติดเหมือนจขกท.เลยเดี๋ยวไปรองดูบ้าง

Comment

ผมเล่นมาตั้งนาน และถึง ตรงเรือเนี่ย ผมเพิ่งรู้เมื่อสองวันก่อนว่า กด V จะเปลี่ยนโหมดได้ -*- เพื่อนเพิ่งบอก พอดี จะหาทางขึ้นเรือ ขึ้นไม่ได้ เลยไปถามเพื่อน เล่นโง่มาตั้งนาน

Comment

Originally posted by pikky_potter View Post
              รอ tomclancy's endwar หุหุ
              เช่นกัน

Comment

Working...
              X