Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยเลือกไม่ถูก 3850/3870/8800

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าเน้นเกมส์ Nvidia โลด ดูหนังก็โอเคครับ

Comment

3870 / 8800GT เอามาใช้กับ cpu 2.8 Ghz นี่มันจะอั้นมั้ยครับ

Comment

ผมว่า ATI คุ้มค่ากว่า
        เพราะ คุณคนสวย(คนอื่นเขาว่างั้นนะ)ARTEMIS ก็นิยม ATI
        อะเฮ้ย...เกี่ยวกันมั๊ยเนี่ย
        ฮิๆ...ล้อเล่นน่ะครับ

Comment

Originally posted by sompolli View Post
          ผมว่า ATI คุ้มค่ากว่า
          เพราะ คุณคนสวย(คนอื่นเขาว่างั้นนะ)ARTEMIS ก็นิยม ATI
          อะเฮ้ย...เกี่ยวกันมั๊ยเนี่ย
          ฮิๆ...ล้อเล่นน่ะครับ

Comment

ถ้างบถึง แล้วก็PSUไฟพอ 8800GT ไปเลยครับ แรงสุดในตัวเลือก ถ้าเอาตัวต่ำกว่าแล้วหน่วง(นิดๆ) จะมาเสียดายทีหลังอีกว่าน่าจะเอาแรงๆซะทีเดียว แต่3850แรงคุ้มค่าตัวที่สุดแล้ว

Comment

กี่ วัต

Comment

ถ้าไม่ได้เล่นเกมส์โหดร้ายอะไรมาก 3850 ก็พอครับประหยัดตังเอาไปฉลองปีใหม่

Comment

ผมพึ่งไปถอย3850 มาวันนี้ ราคา 6290บาท ของพาวเวอร์

ผมยังไม่ได้ลองเทสเกมส์เลยอย่างพวก prostreet กับ crysis มันจะเล่นได้ไหมส่วน ส่วน prostreet นี่ภาพจะสวยหรือเปล่า เพราะยังไม่มีเกมส์ให้เทสกลัวมันแรงไม่พอจริงๆ แต่เราก็ซื้อมาแล้วจะบ่นอะไรหว่าเนี่ยเรา

Comment

แต่ก่อนใช้ 8800gts ตอนนี้หันมาเล่น 3870 อิอิ แต่ตอนนี้ยังไม่ได้ของจ้าา ดันติดกะวันหยุดพอดี สั่งไปกะร้าน busitek 8,590 บาท ยี่ห้อ power color ประกัน com7 ..3ปี

Comment

3850 น่าจะค้มสุด
                      แรงน้อยกว่านิดหน่อย (แต่แค่นี้ก็เล่นกันลื่นหัวแตกแล้ว)
                      ที่สำคัญคือกินไฟน้อยกว่ามากและรู้สึกมันจะวิ่งเร็วก็ได้วิ่งช้าก็ได้ตามโปรแกรมที่เปิดนะ(เปิดบิทก็ได้ไม่กินไฟมากเพราะกินไฟพอๆ8600)
                      8800gt แรงจริง แต่เหมือนเอารถ8สูบมาวิ่งในเมืองกรุงนั่นแหละค่าน้ำมันบาน

Comment

โม้ป่าวครับ 3850 กินไฟน้อยกว่า 8800 นิดเดียวเองนะ ไม่เห็นจะมากกว่าเท่าไร
                        http://www.unlimitpc.com/gigotalk/showthread.php?t=4161

Comment

Working...
                        X