Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมกินการ์ดยังไม่ออกมาอีกตอนนี้ รอเดือนนึง การ์ดคุณจะเป็นขยะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by fedora038 View Post
    โห!นี่คุณอาร์ท เปลี่ยนเยอะขนาดนั้นเลยหรอครับ
    ไม่ทราบว่าเปลี่ยนแฟนบ่อยเหมือนเปลี่ยนVGAหรือเปล่าครับ อิอิ
    ไม่คะแฟนยังไม่มี แต่เปลี่ยนคนชอบบ่อย แต่ก็ไม่ได้เลือกใครคะ

Comment

Originally posted by Artemis View Post
      ไม่คะแฟนยังไม่มี แต่เปลี่ยนคนชอบบ่อย แต่ก็ไม่ได้เลือกใครคะ
      จริงอ่ะเปล่า เอิ๊กกกก

Comment

สาดดโลกย่อมเป็นไปตามกำ -*-

Comment

Comment

ดัน

Comment

ข้าพเ้จ้าจะรออีก 1 ปี จะซื้อการ์ดจอมาเล่น crysis ปรับสุดๆ แบบลื่น ในราคาไม่กี่บาท...แล้วมันจะมีไหมอ้าาาาา...

Comment

Originally posted by CK View Post
                ข้าพเ้จ้าจะรออีก 1 ปี จะซื้อการ์ดจอมาเล่น crysis ปรับสุดๆ แบบลื่น ในราคาไม่กี่บาท...แล้วมันจะมีไหมอ้าาาาา...
                ถึองตอนนั้น Crysis 2 ออกมา

Comment

และต้องเล่น Crysis 2 ที่ Medium

Comment

Crysis 3

Comment

ไม่่รู้ล่ะ รู้ตะว่าสอย8800GTS G92 มาละ
                      หุหุ ก่อนสอยแฮฟชาวบ้านมาเทสก่อน ผลเทสมะยักกะเหมือนที่เว็บที่มากล่าวตัวเองที่อ้างว่าทดสอบมาแล้ว มันไม่แรงมาก แถมกินไฟ ประมาณGTX หุหุ Enermax 460watt ของผมยังรับสบายเลยครับท่าน อิอิ แถมความแรงแซงGTX อีก คล็อกหน่อยนาจะจี้อัลตร้า มิน่า บางร้านเล่นขาย8800 ultra หมื่นปลาย-*-

ปล.เกลียดพวกที่ใช้จิตวิทยาโง่ๆ มาป่วนเกมส์เพื่ออยากได้ของถูก ไม่ให้เกียรติผู้ขาย
                      "ไม่มีปัญญา อย่าสร้างสถานการณ์ซิครับ"

Comment

Working...
                      X