Announcement

Collapse
No announcement yet.

AVIVO vs PureVideo อันไหนดีกว่ากันครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใช้ powerdvd6 เปิดฮาร์ดแวร์ ทำไมไม่มีโลโก้ nVIDIA decoder ขึ้นมาครับ แต่เปิดในเคไลท์ที่แอด external filter เป็น nvidia video decoder เวลาดูหนังมันจะมีไอคอน nvidia decoder ขึ้นมาครับ ไม่ทราบว่า powerdvd6 ของผมที่เปิดฮาร์ดแวร์แล้วมันจะใช้ความสาวามารถของ purevideo ไหม

ติดตั้ง purevideo ไปแล้ว

7300GT ครับ

Comment

• ตอนนี้ดูแต่หนัง ใช้ HD3450 อยู่

สวยกว่า 8800GT แบบไม่ต้องสังเกตุอะไรมาก

Comment

• 0-0

AMD 7000+ ได้ข่าว ดูหนังดีกว่า AMD 6000+

Comment

• ขุดอีกแล้วก็ขุดต่อ เอาการ์ดมารีวิวกันหน่อย UVD2 UVD3 Purevideo จะได้เห็นเด่นชัด

Comment

• เร็วๆนี้เว็บลุงทอมเคยรีวิวไปอีกรอบครับ คะแนนไม่เท่ากันนะครับ แต่ก็ไม่ต่างกันมากหรอกครับถ้าไฟล์ต้นฉบับมาดี

Comment

Working...
            X