Announcement

Collapse
No announcement yet.

***อยากได้ของแรงๆ แบบฟรีๆ MSI จัดให้**** MSI RX3870 , NX8800Ultra, etc..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by arkhom View Post
    " MSI หัวใจคือประชาชน "
    ขอการ์ดแรงๆแล้วกัน อะไรก็ได้ไม่เรื่องมาก แบบว่าอยากเป็นเทพกะเค้ามั่งอ่ะ

ปล. 23 ธันวาคม อย่าลืมไปเลือกตั้งด้วยนะครับ
    ผมโดนหาเสียงทางโทรศัพท์อะครับ
    เขาโทรมาแล้วผมก็รับสาย(โทษศัพท์บ้านนะ)
    หญิงจากพรรคนินนาม:สวัสดีคะ วันที่ 32 นี้อย่าลืมไปใช้สิทธิ์เลือกตังเพื่อประเทศชาติด้วยนะครับ
    ผม:ครับ(ยังงงอยู่)
    หญิงจากพรรคนินนาม:แล้วช่วยกันเลือกพรรค XXX ด้วยนะคะ เบอร์ X ครับ
    ผม:ครับ(ก็ยังไม่หายงง)
    หญิงจากพรรคนินนาม:ขอบคุณคะ
    ผม:
    แล้วก็วางสายไป
    ผมรีบวิ่งลงมาหาแม่อย่างไวเลย แม่ครับเดี๋ยวนี้เขามีการหาเสียงทางโทรศัพท์กันแล้วหรอ
    แม่ผมบอกเพิ่งเคยเจอ ใครเคยเจอเล่าสู้กันฟังบ่างนะครับ

Comment

งงครับ ตกลงนี่ให้บอก Slogan ที่ถูกต้องหรือประกวดตั้ง Slogan กันแน่ มาไม่ซ้ำกันซักคนเลย

Comment

555คนโทรมามันก็นะโทรมาบอกคนที่ยังไม่มีสิทเลือกตั้ง

Comment

นวัตรกรรม สำหรับคนมีสไตล์
          ไม่อยากได้

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
            ผมโดนหาเสียงทางโทรศัพท์อะครับ
            เขาโทรมาแล้วผมก็รับสาย(โทษศัพท์บ้านนะ)
            หญิงจากพรรคนินนาม:สวัสดีคะ วันที่ 32 นี้อย่าลืมไปใช้สิทธิ์เลือกตังเพื่อประเทศชาติด้วยนะครับ
            ผม:ครับ(ยังงงอยู่)
            หญิงจากพรรคนินนาม:แล้วช่วยกันเลือกพรรค XXX ด้วยนะคะ เบอร์ X ครับ
            ผม:ครับ(ก็ยังไม่หายงง)
            หญิงจากพรรคนินนาม:ขอบคุณคะ
            ผม:
            แล้วก็วางสายไป
            ผมรีบวิ่งลงมาหาแม่อย่างไวเลย แม่ครับเดี๋ยวนี้เขามีการหาเสียงทางโทรศัพท์กันแล้วหรอ
            แม่ผมบอกเพิ่งเคยเจอ ใครเคยเจอเล่าสู้กันฟังบ่างนะครับ
            ก็โดนบีบกันซะขนาดนั้นนี่ครับ ออกสื่อก็ไม่ได้ จะแปะป้ายเยอะ ๆ เหมือนเมื่อก่อนก็ผิดอีก เมื่อก่อนผมไม่รู้นะว่าแบบนี้มันมีมั้ย แต่รู้ว่าต่างประเทศมี

Comment

Originally posted by xecution View Post
              555คนโทรมามันก็นะโทรมาบอกคนที่ยังไม่มีสิทเลือกตั้ง
              พอดีผมนั่งอยู่ข้างโทรศัพท์บ้านพอดี แล้วผมรับ ผมก็ครับๆๆๆๆ อย่างเดียว

Comment

Originally posted by Some1 View Post
                ก็โดนบีบกันซะขนาดนั้นนี่ครับ ออกสื่อก็ไม่ได้ จะแปะป้ายเยอะ ๆ เหมือนเมื่อก่อนก็ผิดอีก เมื่อก่อนผมไม่รู้นะว่าแบบนี้มันมีมั้ย แต่รู้ว่าต่างประเทศมี
                ไม่ผิดกฎหมายเลือกตั้งใช้ไหมครับ

Comment

เอาด้วย ครับ
                  1.MSI แรงจัง ตังอยู่ครบ
                  2.อยากได้ NX8800Ultra-T2D768E-HD-OC เพราะว่าราคาขายต่อดี (เอาไปปล่อยแล้วซื้อ msi 8800gt 512 มา SLI ) อิอิ ว่าแต่ mainboard เรา sli ไม่ได้นี่หว่า

Comment

Originally posted by jasonmonday View Post
                    เอาด้วย ครับ
                    1.MSI แรงจัง ตังอยู่ครบ
                    2.อยากได้ NX8800Ultra-T2D768E-HD-OC เพราะว่าราคาขายต่อดี (เอาไปปล่อยแล้วซื้อ msi 8800gt 512 มา SLI ) อิอิ ว่าแต่ mainboard เรา sli ไม่ได้นี่หว่า
                    ถ้าเอาไปปล่อยแบบนี้เขาจะให้หรอ?/

Comment

หลังจากได้ 7600GS ของ MSI มาลอง สักพัก ชอบ การ์ดจอแดงๆหุๆ
                      ของเขาดีจริงๆให้ dual DVI ไม่พอให้หัวแปลง DVI มา2ตัวอีกต่างหาก (เอาไปทำอะไรเยอะแยะ)
                      MSI ทนทานคุ้มค่าสมราคาใครจะด่าข้าไม่สน
                      อยากได้ NX8800Ultra-T2D768E-HD-OC มาลองความแรงหุๆ (ค่าไฟบานล่ะงานนี้)

Comment

SLOGAN
                        " นวัตกรรมทางเลือกใหม่ของความแรง ฉีกกฎความจำเจ เกิดขึ้นแล้วที่แบรนด์ MSI ผมรู้ทุกคนอยากลอง "

อยากได้เมนบอร์ด X 38 diamond ครับ เนื่องจากจะเอามารับกับความแรงของ MSI 8800 GT ที่ผมเลือกใช้ครับผม
                        Last edited by terrana; 26 Nov 2007, 22:28:19.

Comment

" แกะห่อ แปะวอย ส่งขาย "

ยืนยัน NX8800Ultra-T2D768E-HD-OC เพราะ อิจฉาเพื่อน เอิ๊ก ๆ อยากจับของแรงกับเขามั่ง

" PCB สีแดง ต้นกำเนิดแห่งความแรง "

อยากได้ RX3870-T2D512E-OC เอิ๊ก ๆ

" MSI empowering people "

อยากได้ NX8800Ultra-T2D768E-HD-OC เอิ๊ก ๆ ~~ โลเล เพราะอยากให้คอมพ์ขุดความแรงจาก MSI

ปล. รอลุ้นวันที่ 19 เอิ๊ก ๆ ขอบคุณครับ

Comment

Slogan "แหวกกฎเกณฑ์อีกครั้งกับ MSI"
                            อยากได้ M/B 775 X38 Diamond ครับ เพราะชอบนั่งรถไฟเหาะ

ปล.ถ้าของผมผิดกติกา ช่วยเเจ้งด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
                              Slogan "แหวกกฎเกณฑ์อีกครั้งกับ MSI"
                              อยากได้ M/B 775 X38 Diamond ครับ เพราะชอบนั่งรถไฟเหาะ

ปล.ถ้าของผมผิดกติกา ช่วยเเจ้งด้วยนะครับ
                              ถูกต้องแล้วครับ

Comment

MSI สุดยอดนวัตกรรม รับประกันทุกความพึงพอใจ
                                ขอแค่ขอกลางๆก็พอครับ NX8600GT-T2D512E/D3

Comment

Working...
                                X