Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปรียบเทียบ HD3870 กับ GF8800GT ทีคับ ใช้ดูหนังเล่นเกมพอๆกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Support Directx 10.1 , Shader 4.1 นี่มันเกี่ยวไหมครับภาพถึงได้สวยดี

Comment

รอกันไป รอกันมา ก็ไมได้ซื้อสักทีสิครับ
      ถูกใจก็ซื้อเลย ไม่ถูกใจขายต่อเลยครับท่าน
      ไม่งั้นก็จะไม่มีของใหม่สักที

Comment

ATiดูหนังกินขาดครับ ดูCDชัดเป็นDVD ดูหน้าพี่หม่ำเป็น แบรด พิทท์ ดูเจเน็ตเขียวเป็น ลิฟ ไทเลอร์ เลยใช้ป่ะ 5555+

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
          ATiดูหนังกินขาดครับ ดูCDชัดเป็นDVD ดูหน้าพี่หม่ำเป็น แบรด พิทท์ ดูเจเน็ตเขียวเป็น ลิฟ ไทเลอร์ เลยใช้ป่ะ 5555+
          555+ บรรยาซะหรูเลย หิหิหิ

Comment

Originally posted by orthadox View Post
            รอกันไป รอกันมา ก็ไมได้ซื้อสักทีสิครับ
            ถูกใจก็ซื้อเลย ไม่ถูกใจขายต่อเลยครับท่าน
            ไม่งั้นก็จะไม่มีของใหม่สักที
            เปลี่ยนบ่อยจนเสียดายเงินแล้วอะอยากใช้ให้มันนานๆบ้างสัก 5 เดือนก็ยังดี เพิ่งถอย 2900proมายังใช้ไม่ถึงเดือนมันก็ออกรุ่นใหม่อีกแล้ว เลยรอดูกะจะให้คุ้มค่าสักหน่อย อิอิ

Comment

Originally posted by apichate View Post
              เปลี่ยนบ่อยจนเสียดายเงินแล้วอะอยากใช้ให้มันนานๆบ้างสัก 5 เดือนก็ยังดี เพิ่งถอย 2900proมายังใช้ไม่ถึงเดือนมันก็ออกรุ่นใหม่อีกแล้ว เลยรอดูกะจะให้คุ้มค่าสักหน่อย อิอิ
              จงรอต่อไปอีก...อิ..อิ

Comment

Originally posted by apichate View Post
                เปรี่ยนบ่อยจัง ครับ ท่าน

Comment

Originally posted by Feriuz View Post
                  เปรี่ยนบ่อยจัง ครับ ท่าน
                  ตามกระเเสมั้งครับ ตอนนี้เริ่มโตละอยากให้คุ้มตังหน่อย

Comment

คือตอนแรกที่รอ รอ GF7300GT ตั้งกะสมัยราคาเกือบห้าพัน รอไปรอมาจนราคาถูกเหลือสองพันกว่าๆ
                    ไอ่ที่จะซื้อก็เก่าไปอีก ใครที่คิดจะรอราคาลง ผมว่าซื้อๆไปเหอะ มานั่งรอราคาลง เดวจะไม่ได้ใช้เลยแบบผมรอจนตกรุ่น
                    ทำใจเอาว่าเวลาไปซื้ออะไหล่คอมฯเดินออกมาจากร้านมันก็ตกรุ่นแล้ว อย่าคิดมากคับ *-*

Comment

Originally posted by nu_vios View Post
                      คือตอนแรกที่รอ รอ GF7300GT ตั้งกะสมัยราคาเกือบห้าพัน รอไปรอมาจนราคาถูกเหลือสองพันกว่าๆ
                      ไอ่ที่จะซื้อก็เก่าไปอีก ใครที่คิดจะรอราคาลง ผมว่าซื้อๆไปเหอะ มานั่งรอราคาลง เดวจะไม่ได้ใช้เลยแบบผมรอจนตกรุ่น
                      ทำใจเอาว่าเวลาไปซื้ออะไหล่คอมฯเดินออกมาจากร้านมันก็ตกรุ่นแล้ว อย่าคิดมากคับ *-*
                      รูปพี่เลยเหรอครับ

Comment

ที่นั่ง หล่อกว่า

Comment

Working...
                        X