Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอฟ้า อ่ะครับ ช่วยแก้ปัญหาหน่อย/ไม่รู้จิงๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอฟ้า อ่ะครับ ช่วยแก้ปัญหาหน่อย/ไม่รู้จิงๆ

เล่นเกมส์ไปแล้ว บางที ขึ้นจอฟ้าแล้วรีเองเลยครับ เปนที่อะไรเหรอครับช่วยทีจ้า /8600 GT

ลองเปลี่ยนไดรเวอร์ดูก่อนคับ

Comment

ง่า ลอง 162.02/04/09 แล้วง่า แต่ยังไม่หาย หรือว่า Ram ไม่พอครับ ของผม 1GB เองครับ ฟันธงที ฮืออ

Comment

มัน ค้างรึป่าวคับ
        แบบว่า ถ้าเราเข้าเกม แล้วเรากด alt+tab ออกมา desktop แล้วกลับเข้าเกมใหม่ จะค้าง
        ผมเคยเป็น 8600GT

Comment

มันไม่ค้างเลยแต่นิดเดียวคับ ท่าน แต่เปนแค่เกมส์เดียวนะครับ Warcraft DotA อ่ะครับ นอกนั้น BF2 / GE / Lost planet / และอีกมากมาย เล่นสบายเลยครับ กด Alt+tab คุย MSN ลื่นปกติครับ แต่พอ DotA มันจะดังแล้วก็ฟ้าไป

Comment

ขอข้อมูลด้วยครับDriverตัวใด เจอเหมือนกัน ลองตัวBeta169.09 เเล้วไม่เป็น เปลี่ยนโหมดได้ไม่สะดุด

Comment

คิดว่าน่าจะเป็นที่ DRIVER เหมือนกันครับ

Comment

Originally posted by bompare View Post
                มันไม่ค้างเลยแต่นิดเดียวคับ ท่าน แต่เปนแค่เกมส์เดียวนะครับ Warcraft DotA อ่ะครับ นอกนั้น BF2 / GE / Lost planet / และอีกมากมาย เล่นสบายเลยครับ กด Alt+tab คุย MSN ลื่นปกติครับ แต่พอ DotA มันจะดังแล้วก็ฟ้าไป

ผมลอง ใช้ 169.02/169.04/169.09 ครับ 3 ตัวแล้วครับ ยังเป็นอยุ่เลยครับ ตอนนี้ใช้ 09 ก็ยังไม่หาย -*-

Comment

ไอ้ตอนจอฟ้ามันขึ้นว่าอะไรมีปัญหาละคับ มันน่าจะบอกไว้นินา

Comment

ไม่ทันได้อ่านมันอ่ะคับ ก็รีสตาทก่อนแล้ว

Comment

Working...
                    X