Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมผลทดสอบ 8800GT กับ Crysis เวบนี้มันลื่นจังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ข้าวเหนียวหมูปิ้งเจ้าเก่า View Post
    ภููกระดึงมันอยู่สูงจากระดับน้ำทะเลมากนะครับ โอกาศมีหมอกสูงอยู่แล้ว

แต่ในเกมส์มันภูเขาที่อยู่ในเกมส์มันเป็นภูเขาที่ขึ้นมาจากทะเลเลย

ไม่ีสมควรมีหมอกเท่าไหร่นะผมว่า

...พากระทู้ออกทะเล x2

อีกอย่างทำไมตัวละครขึ้นเขาไปเรื่อยๆ น่าจะเดินไปช้าลง หูอื้อง่ายฟังเสียงยาก เพราะอากาศน้อย
    แต่นี่เดินปกติอย่างกับเดินตลาด วิ่งลงเขาเร็วกว่าขึ้นเขานิดเดียวเอง

เอฟเฟค จากที่สว่างแล้วเข้าที่มืด แล้วมองไม่เห้นก็ไม่มี
    ลืมอะไรไปหรือเปล่าครับ เขาไม่ได้ก้ผ้าเดินนะครับ เขาใส่ "Nano Suit"

Comment

ครับ CPU แรงกว่ามากครับ ยิ่งกับเกมส์ที่รองรับ MultiCore ด้วย

Comment

Working...
      X