Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ เมียผมมันซ่อน ATM กับ สมุดบัญชี มันรู้ว่าผมจะไปซื้อ HD3850 น่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แนะนำให้เปลี่ยนเมียด่วนครับ!!

Comment

Originally posted by meen182 View Post
      แนะนำให้เปลี่ยนเมียด่วนครับ!!
      พี่ก็เกินไป -*-

แค่หากิ๊กช่วยออกก็พอแล้วครับ ๐_O

Comment

Originally posted by hamoy View Post
        พี่ก็เกินไป -*-

แค่หากิ๊กช่วยออกก็พอแล้วครับ ๐_O
        กลัวว่าเมียรู้แล้วนอนๆ อยู่จะโดนตอนเอาอ่ะสินั่น + +!

Comment

ปัญหามีทางออกเสมอ

Comment

555+

ว่าแต่ ท่านเปลี่ยนการ์ดจอไป3รอบแล้วเหรอครับ.....ถ้าผมเป็นเหมือนเมียท่าน ผมก็คงต้องเอาไปซ่อนแหละครับ

หัดรู้จักเก็บออมเพื่อครอบครัวบ้างครับ วันหลังเผื่อครอบครัวมีปัญหา จะได้ไม่ลำบาก(ถ้ามีเงินซื้อการ์ดจอราคาขนาดนั้น หวังว่า ครอบครัวท่านคงอยู่แบบสบายนะครับ)

Comment

ดีแล้วครับที่ได้ภรรยาแบบนี้ จะได้รวยเร็วๆๆ รู้จักไช้จ่ายอย่างมีสติ อิอิ
              (ต้องแอบจิกตังเมียเท่านั้นครับ)

Comment

ทำไมเมียผมไม่เป็นมั่งหว่า อิ อิ

Comment

อันที่จริงแล้วหลายท่านก็พูดถูกครับ
                  เปลี่ยนการ์ดจอ 3 เดือนครั้ง ผมน่าจะซื้อให้ดีๆสักตัวไปเลย
                  ความผิดพลาดอยู่ที่การวางแผนซื้อ-ขายของผมเองครับ
                  แต่ช่วงนี้เกมส์ที่ออกมาแต่ละเกมส์ มันทำลายแผนที่ผมวางไว้ซะย่อยยับ
                  โดยเฉพาะกับเกมส์ CRYSIS ซึ่งผมหวัง
                  เอาไว้อยากจะเล่นกราฟิกได้สวยๆอย่างที่เกมส์เขาออกแบบไว้ เนื่องจากว่า
                  ผมเป็นคนที่ชอบเที่ยวธรรมชาติ เกมส์ CRYSIS ก็เป็นความสุขอย่างหนึ่งที่ได้รับ
                  ไม่มีเกมส์ไหนที่ผมรอคอยเท่าเกมส์นี้เลยในรอบ 2 ปี แต่เมื่อการ์ดที่ผมใช้อยู่มัน
                  ไปไม่เป็น ผมจำเป็นจะต้องหาการ์ดที่สามารถสนองความต้องการของผม

อีกอย่างนะครับ ครอบครัวผมก็เอาใจใส่มาก่อนเป็นอันดับแรกเสมอตลอดมา
                  ไม่เคยให้ลำบากเลย แต่ผมไม่โกรธภรรยาผมหรอก หลังจากที่หลายๆท่าน
                  ให้สติแล้วผมก็รู้สึกว่า ภรรยาเขาหวังดีกับครอบครัว
                  ปกติเขาไม่ใช่คนแบบนี้นะครับ เขาคงมีเหตุผลอย่างสมาชิกบางท่านว่า

สรุป ช่วงนี้อด............ไม่แน่ครับ อาจมีเซอร์ไพร์.........ขอตัวไปง้อก่อนนะครับ
                  (บุกไปที่ทำงานเลย)

Comment

ฮ่า...ฮ่า....ฮ่า.... ของผมอยู่ในระหว่างยื่นเปอร์มิตขอซื้ออยู่ เดือนหนึ่งแล้วไม่ลงลายเซ็นอนุมัติสักที atm บัญชีไม่ต้องพูด ลืมไปแหละ.....

Comment

ทำการบ้านให้เมียพอใจแล้ว ขอATMคืนครับ

Comment

เหมือนผมเลยครับ แต่ไม่ได้ขอเงินว่าที่เมียนะ คือเขาก็ต้องเป็นห่วงหล่ะครับ

ขาย8600gt ไปสอย3850ละครับ ก็บ่นเหมือนกัน แต่จะซื้อ มีปากเสียงกันบ้าง แต่ก็บอกเขาว่าดีกว่าเอาไปเลี้ยงสาวนะ

Comment

เอา เมีย ไปเคลมกับ แม่ยาย เลยครับ
                          ไม่ก็ เทรนอัปเกรด เป็น รุ่นใหม่ "น้องเมีย"

Comment

Originally posted by PowerHUB View Post
                            เอา เมีย ไปเคลมกับ แม่ยาย เลยครับ
                            ไม่ก็ เทรนอัปเกรด เป็น รุ่นใหม่ "น้องเมีย"
                            ถ้าแบบนั้นพ่อตาก็จะต้องบอกให้จ่ายเพิ่ม เป็นรูกระสุนซัก 2 - 3 รูบนหัว

Comment

เป็นสามีอะไร เข็มแข็งหน่อย กลัวไปทำไม มีน่าล่ะตลอด10ปีที่ผ่านมา เกย์ระบาดเยอะ เกี่ยวไหมเนี่ย น่ากลัวจิงๆสังคมไทย แต่ว่าทำไมเกาหลีไม่เป็นหว่า น้อยมากเลย

Comment

เข้าใจครับ พอถือสมุดบัญชี โดนถามว่าจะเอาไปไหน บอกว่าจะเอาไปปรับสมุด เค้าไม่เชื่อเค้าพูดว่าจะเอาไปซื้อคอมใช่ไหม เเฮ่ๆโดนจับได้ซะเเล้ว

Comment

Working...
                                X