Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รูปถ่ายผมแต่ละรูป 5-8mb อัพโหลดไม่ได้อะ

Comment

• Originally posted by phetburi View Post
      รูปถ่ายผมแต่ละรูป 5-8mb อัพโหลดไม่ได้อะ
      ใช้ acdsee ลดขนาดรูปสิครับ กด ctrl+R ลดลงสัก 50%

Comment

• ผมว่าการ์ดของ evga สวยมากเลยครับ เป็นการ์ดที่หน้าสะสมมากเลยครับ อิอิ

Comment

• GigaByte GTX 670 ใช้ PSU Raidmax 700 W ไหวไหมครับ

Comment

• Originally posted by japza147 View Post
            GigaByte GTX 670 ใช้ PSU Raidmax 700 W ไหวไหมครับ
            ไหวนะครับ ผมว่าสบายเลยครับ

Comment

• GTX 670 ใช้งาน 3 เดือน GIG 3 FAN ขาย 11,000 จะออกไหมหว่า

Comment

• Originally posted by artzaok View Post
                GTX 670 ใช้งาน 3 เดือน GIG 3 FAN ขาย 11,000 จะออกไหมหว่า
                ราคาแจ่มเลย อยู่แถวไหนอ่ะ

Comment

• 600W ตัวนี้เอา gtx670 อยู่ไหมครับ ? กำลังมองๆอยู่ว่าจะมาเข้าคลับด้วย ท่านไหนจะปล่อยโยนมาทางนี้เลยนะครับ

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
                    ราคาแจ่มเลย อยู่แถวไหนอ่ะ

กทม เกษตร นวมินทร์ *-* ครับ

Comment

• ใครอยู่แถวรังสิตไหมครับ แบบว่าแฟรช bios ไม่เป็นจะวานแฟรช 670ผมให้หน่อย คิดค่าจ้างก็ได้ครับ อยากให้มันแรงกว่าเดิมหน่อย ฮิๆๆ

Comment

• Originally posted by jedmonride View Post
                        ใครอยู่แถวรังสิตไหมครับ แบบว่าแฟรช bios ไม่เป็นจะวานแฟรช 670ผมให้หน่อย คิดค่าจ้างก็ได้ครับ อยากให้มันแรงกว่าเดิมหน่อย ฮิๆๆ

Comment

• Originally posted by zcommandox View Post
                          600W ตัวนี้เอา gtx670 อยู่ไหมครับ ? กำลังมองๆอยู่ว่าจะมาเข้าคลับด้วย ท่านไหนจะปล่อยโยนมาทางนี้เลยนะครับ

เหลือๆ จัดไป

Comment

• GTX 670 ตัวใหนน่าใช้สุดครับ

Comment

• Originally posted by l2omexin View Post
                              เกิดปัญหา เวลาเล่น bf3ครับ เป็นหย่อมๆสีเขียว บางทีก็มีต้นไม้โผล่ออกมา เป็นตามรูป
                              [ATTACH=CONFIG]2007151[/ATTACH]

ซึ่งผมก็ได้อัพไดรเวอร์การ์ดจอเป็นตัวใหม่ในขณะนี้ แล้วก็ไม่สามารถเข้าเกมได้ขึ้น has stopped working
                              อยากรู้ว่าใครในที่นี้เป็นแบบผมบ้าง ควรจะใช้ไดรเวอร์เวอชั่นไหนช่วยทีนะครับขอร้อง โทรมาก็ได้ครับ 0839997903
                              Spec เครื่องอะไร อย่างละเอียด

Comment

• Originally posted by zcommandox View Post
                                600W ตัวนี้เอา gtx670 อยู่ไหมครับ ? กำลังมองๆอยู่ว่าจะมาเข้าคลับด้วย ท่านไหนจะปล่อยโยนมาทางนี้เลยนะครับ

สบายๆครับ

Comment

Working...
                                X