Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by guidesinka View Post
    มีพี่ๆท่านใด ใช้ จอ Asus VG278H มั่งไหมครับ ผมหาซื้อไม่ได้เลยครับโทรไปสอบถามจาก Asus thai ก็บอกยังไม่มีข้อมูล ไปถาม ที่ com&more ก็ยังไม่มีกำหนด T T

[ATTACH=CONFIG]1868121[/ATTACH]
    จอเทพครับ

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
      จอเทพครับ
      เทพ แต่หาซื้อไม่ได้เลยนี่สิครับพี่ พอมีแนวทางที่จะสั่งไหมครับ

Comment

• สั่งผ่านASUS ได้ไหมครับ

เกาะถามนิส มีใครใช้การ์ดตัวนี้กับPremiereProบ้างครับ
        Last edited by Dej_SAVAGE; 2 Aug 2012, 21:25:36.

Comment

• ชีวิตนี้ยังไม่เคย สั่งของจากนอกเลยครับ เดี๋ยวไว้จะลองโทรไปสอบถามทาง Asus ดูนะครับ เคยโทรไปคุยแล้ว เค้าบอก dealer ในไทยไม่มีสต็อคไว้เลย - -. ผมเองก็เอ๋อเลยไม่รู้จะทำไงต่อไป ^0^

Comment

• ในคลับใครเคยเจอปัญหาจอชมพูมั่งมั้ยครับ กับกิ๊ก 670

Comment

• Originally posted by seriousp View Post
              ในคลับใครเคยเจอปัญหาจอชมพูมั่งมั้ยครับ กับกิ๊ก 670
              ชมพูยังไง ครับนั้น มันมีความรักรึเปล่า (ล้อเล่น) ... ผมไม่เคยเจอนะ อาการชมพู ที่มาจากการ์ด จอเสีย เคยเจอจอชมพูเพราะ สาย VGA/DVI มันหลวม ครับ สีเลยเพี้ยน

Comment

• Originally posted by Birdcomloso View Post
                ชมพูยังไง ครับนั้น มันมีความรักรึเปล่า (ล้อเล่น) ... ผมไม่เคยเจอนะ อาการชมพู ที่มาจากการ์ด จอเสีย เคยเจอจอชมพูเพราะ สาย VGA/DVI มันหลวม ครับ สีเลยเพี้ยน
                ยังไม่เคนเจอเช่นกันครับ จอชมพูเนี่ย

Comment

• จอชมพูแล้วค้างเลยครับผม ตอนแรกผมนึกว่าปัญหามาจากการ oc แต่อาการชูมพูผมสังหรว่ามันเป็นที่กาดจอเลย ลองเอาใบเก่าเสียบ อาการดังกล่าวก็หายไปเลย

เทสมาได้หลาย ช.ม. ละ อาการมันเกิดขึ้นขณะเล่นเกมน่ะครับ เล่นไปสังพักจอมันชมพู แล้วค้าง -0-*

Comment

• Asus GTX670 CU ii กับ GIG Gtx670 เลือกตัวไหนดีครับพอดีพรุ่งนี้จะไปซื้อ

มีร้านไหนแนะนำราคาถูกไหมครับ 2ตัวนี้

Comment

• Originally posted by firstsbac View Post
                      Asus GTX670 CU ii กับ GIG Gtx670 เลือกตัวไหนดีครับพอดีพรุ่งนี้จะไปซื้อ

มีร้านไหนแนะนำราคาถูกไหมครับ 2ตัวนี้
                      ไม่ติเรื่องงบ Asus GTX670 CU ii โลด

Comment

• ขอเข้า club ด้วยคนครับแอบส่องมานานและ

เปิด Opencl ยังไงครับ
                        Mb Asrock z68 xtream3gen3

Cpu I5 2500k

Ram Kington 4 x 4Gb

ใช้งานมา3เดือนและยังไม่พบปัญหาครับแค่เปิด opencl ไม่เป็นครับ

Comment

Comment

• เมื่อคืนนึกสนุก ลองจับ 670 GC ลากดู ทำให้รู้เลยว่าระบบบูตมันเวอร์จริง ๆ ลองลาก Core จาก 1006 ไป 1080 บูตตอนใช้จริงพวกล่อไปถึง 1200-1250
                            kepler โหดขิง ๆ
                            ปล.จริง ๆ ผมว่าเล่นเดิม ๆ ก็แรงมาก ๆ แล้วล่ะครับ อย่าไปขืนใจมันมากนักเลย 555+

Comment

• Gigabyte GTX 670 WindForce 2X พัดลม 10 ซม. สองตัว ใหญ่ไม่เบา ราคาน่าจะถูกกว่า 3 พัดลมนะ

Comment

• inno3d ที่ itmall มีขายไหมครับ ที่zeer ไม่เห็นเลย
                                ตอนแรกว่าจะเอา gigabyte แต่ดันมีแต่ประกัน scanner

Comment

Working...
                                X