Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Chaynam View Post
    มาเข้าคลับจ้า asus gtx 670 dcII top รอมีงบจัดมา sli อีกตัว
    งามๆ เลยนะนั้น

Comment

• Originally posted by Crowner View Post
      งามๆ เลยนะนั้น
      ตอนแรกว่าจะเอาของท่านแหละ แต่ถ้าซื้อของท่านผมก็ไม่จบ ยังไงก็ต้องเอาตัวนี้ให้ได้เลยตัดใจครับ ถอยของใหม่เลย

Comment

• Originally posted by medkwang View Post
        Gig ตอนนี้เป็น non ref ที่ PCB ต่างกับพวก 680 670 ยังใส่ไม่ได้ครับ ถ้าเป็น Gig Ref ไปซื้อมาใช่ได้อยู่ครับ
        ของท่าน bird เดินทางมาอยู่นะครับ
        รอ ....

Comment

• Originally posted by Chaynam View Post
          มาเข้าคลับจ้า asus gtx 670 dcII top รอมีงบจัดมา sli อีกตัว
          ท่านนี้ใช้บอร์ด asrock ลากแรมได้เท่าไรครับ

เอ่อ พี่น้องคลับดูโอลิมปิคกันได้ไหมครับ ผมใช้ทรูดูได้ช่องเดียว(ช่อง3) นอกนั้น ช่อง 5 ช่อง กสทช ดูไม่ได้เลย จอดำสะงั้น

Comment

• Originally posted by parkza14 View Post
            ท่านนี้ใช้บอร์ด asrock ลากแรมได้เท่าไรครับ

เอ่อ พี่น้องคลับดูโอลิมปิคกันได้ไหมครับ ผมใช้ทรูดูได้ช่องเดียว(ช่อง3) นอกนั้น ช่อง 5 ช่อง กสทช ดูไม่ได้เลย จอดำสะงั้น
            ลากแรมคอม หรือแรมการ์ดจอครับ
            แรมคอม ลากไม่ไปครับ บอร์ด asrock สู้ asus กับ gig ไม่ได้ตรง oc แรมครับ (ไม่รู้ว่า z68 มันไม่แมท์กับ ivy หรือเปล่า แรมสเปก bus2000 บูทขึ้นที่ 1866 งงกันไป)
            เดี่ยวรอเปลี่ยนบอร์ดก่อน จะลองลากดู
            ส่วนแรมการ์ดจอยังไม่ได้ลากอะไรครับเพราะมาแรงแล้วไม่อยากทำไรมาก

Comment

ลากแรมคอม หรือแรมการ์ดจอครับ
              แรมคอม ลากไม่ไปครับ บอร์ด asrock สู้ asus กับ gig ไม่ได้ตรง oc แรมครับ (ไม่รู้ว่า z68 มันไม่แมท์กับ ivy หรือเปล่า แรมสเปก bus2000 บูทขึ้นที่ 1866 งงกันไป)
              เดี่ยวรอเปลี่ยนบอร์ดก่อน จะลองลากดู
              ส่วนแรมการ์ดจอยังไม่ได้ลากอะไรครับเพราะมาแรงแล้วไม่อยากทำไรมาก
              แรมคอมครับ อิอิ ของผมก็จอดเหมือนกัน

Comment

สมัครเข้าคลับจร้าหลังจากที่ถามนู้นถามนี้คนในคลับเพราะไม่แน่ใจตั้งนาน -*- เหอ จนไม่มีใครตอบ ได้มาซะที Saveway ที่ประตูน้ำ 0.0 พ่วง Harddisk WD500 GB 64MB มาอีกตัว ยังไม่ได้ใส่ ฝุ่นบาน -*- แล้วถ้าผมเอา 9800GT ของเครื่องเก่ามาทำ Physic X จะดีเปล่าครับ

Comment

• galaxy มาอีกคนแล้วเย้ๆ ว่าแต่ฝุ่นทำไมเยอะยังงี้

Comment

• Originally posted by zeratul111 View Post
                    galaxy มาอีกคนแล้วเย้ๆ ว่าแต่ฝุ่นทำไมเยอะยังงี้
                    คอมผมซก 555+ ไม่มีเวลาเอาออกมาเป่าฝุ่นเรียนเล่นเที่ยว 555+ ม่ะมีเวลาเลยเดี๋ยวเปลี่ยน HD แล้วจะเป่าฝุ่นครับอิอิ

Comment

• สวัสดีครับ มาเข้าคลับด้วยคนครับ ย้ายมาจากแดง ASUS 6970 -> มาเขียว EVGA GTX670

ความรู้สึกที่แตกต่างค่ายแดงสีสดกว่ามาก แต่ค่ายเขียวดูภาพเนียนๆ แต่สมูทกว่า โดยรวมถูกใจมากครับ แต่การ์ดสั้นไปนิด ตอนนี้กำลังตามหา BackPlate มีใครรู้แหล่งบ้างคร้าบ!!

Comment

• Originally posted by huano View Post
                        สวัสดีครับ มาเข้าคลับด้วยคนครับ ย้ายมาจากแดง ASUS 6970 -> มาเขียว EVGA GTX670

ความรู้สึกที่แตกต่างค่ายแดงสีสดกว่ามาก แต่ค่ายเขียวดูภาพเนียนๆ แต่สมูทกว่า โดยรวมถูกใจมากครับ แต่การ์ดสั้นไปนิด ตอนนี้กำลังตามหา BackPlate มีใครรู้แหล่งบ้างคร้าบ!!

งามเหมือนกันแหะ 0.0

Comment

• EVGA งามมากครับ

Sent from my GT-N7000 using Tapatalk 2

Comment

• Originally posted by huano View Post
                            สวัสดีครับ มาเข้าคลับด้วยคนครับ ย้ายมาจากแดง ASUS 6970 -> มาเขียว EVGA GTX670

สั่งนอกสถานเดียวครับ ผมเพิ่งสั่งให้กับคุณbirdcomloso ไป

Comment

• Originally posted by medkwang View Post
                              สั่งนอกสถานเดียวครับ ผมเพิ่งสั่งให้กับคุณbirdcomloso ไป
                              โอ้ว ถ้าฝากสั่งด้วยคิดเท่าไหร่ครับ

Comment

โอ้ว ถ้าฝากสั่งด้วยคิดเท่าไหร่ครับ
                                จะเอากี่แผ่นแจ้งมาครับ ผมจะได้หาให้

Comment

Working...
                                X