Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by phiphob View Post
    ฝากเรื่องนิดนึงครับ
    สำหรับใครที่เคยซื้อกิ๊ก 670 จากผมไป ทั้งหมดหกใบ
    ช่วยติดต่อผมหลังไมล์ด้วยครับ ผมมีข่าวส่งให้
    (จำไม่ได้แล้วว่าการ์ดไปอยู่กับมือใครมั้ง ต้องขออภัยด้วยนะครับ)
    gig มีอะไรทีเด็ดครับ ท่านประทาน

Comment

• Originally posted by zeratul111 View Post
      ถามนิดครับ จะซื้อ 670 ธรรมดาทำไมครับ ราคาของ 670 non ref แพงกว่า ref ไม่กี่ร้อย แถมแรงกว่าเป็นกระบุง จี้ตูด 680 เลย ที่สำคัญมีตัวเลือกหลายยี่ห้อเกลื่อนตลาด หรือว่าติดใจอะไรกับการ์ด ref

ก็พอดีชอบดีไซด์ของ evga แล้ว evga มันยังไม่มี 670 แบบ oc ขายเลยอ่ะครับ มีแต่ตัวธรรมดา

แล้วไม่รู้จะเข้าไทยตอนไหน อ่ะครับ ไม่ได้ติดใจไรกาด ref.หรอก ผมแค่ชอบทรงมัน แต่ตอนนี้ดันมีตัวเลือกแค่นี้
      Last edited by westlife; 19 Jul 2012, 11:22:47.

Comment

• วันนี้ เอา Software OC ของ Zotac ตัว Top มาแบ่งกันเล่นครับ

ใช้เมนูอื่นได้ ยกเว้น เมนู Gamer เพราะมันต้องใช้ร่วมกับ การ์ดด้านบนและต้องต่อ USB ครับ

Downloads !!!

ลองโหลดไปเล่นดูครับ การ์ดรุ่นอื่นไม่แน่ใจว่าจะใช้ได้รึเปล่า

Comment

• ลังเล GTX670dcii กับ GTX680dcii เอาตัวไหนดีครับแล้วมันต่างกันเยอะไหม

Comment

• Originally posted by SCoNiK View Post
            ลังเล GTX670dcii กับ GTX680dcii เอาตัวไหนดีครับแล้วมันต่างกันเยอะไหม
            ต่างกันเยอะครับ 680 ดีกว่าแน่นอนตามราคาเลยครับ แต่มัน 3 slot นะ ต้องดูพื้นที่บนบอร์ดด้วย
            ถ้าอยากเล่นยาวๆ ลากได้เยอะๆ ต้อง 680 ครับ ส่วน 670DCII มันลากมาจนจะชนเพดานแล้ว ถึงมีข่าวว่ามันไม่สเถียร ถ้าอยากเล่นนิ่งๆ ก็ต้องไม่ลากเลย

Comment

• ASUS GTX 670-DC2T-2GD5
              ตอนนี้ร้านไหนขายมั้งครับ ผมจะไปซื้อเลย
              และขอ เป็นสมัครเป็นสามาชิกด้วยนะครับ

Comment

• Originally posted by pletar View Post
                ขอบคุณครับท่านประธาน แต่ตัวที่ผมใช้ไม่ใช่ FTW นะครับเป็นตัวธรรมดาครับ (FTW ยังไม่มีขาย)
                รับทราบครับผม เดี๋ยวจะหามาเล่นมั้งหล่ะ
                Originally posted by metheept View Post
                คลับ 670 เราสงสัยจะคึกคักสุดช่วงนี้
                ขอบคุณครับ
                Originally posted by endless12 View Post
                gig มีอะไรทีเด็ดครับ ท่านประทาน
                ไม่มีอะไรครับ
                ผมจะส่งวอยร์รับประกันไปให้ครับผม ตอนที่ซื้อผมไปไม่ได้ติดวอยร์ที่ตัวการ์ดไป
                Originally posted by jasonmonday View Post
                ขออยู่ด้วยคนครับ ว่าจะรอ Zotac amp แต่ก็ไม่รู่เมื่อไหร่ อดใจไม่ไหวจัดมา ซัก 10 วันได้ละ
                ตัวนี้ก้แจ่มแล้วครับ
                Originally posted by dtobelisk View Post
                [ATTACH=CONFIG]1844211[/ATTACH]

ขออยู่ด้วยครับ
                ทีแรกตัดใจไปแล้ว เพราะเรียนจบแล้วต้องมาทำงานต่างจังหวัด ไม่มีเวลาเดินหา
                วันอาทิตย์ที่ผ่านมา ไปเดินห้าง สุนีย์ ห้างใหญ่ที่สุดในอุบล
                ไปเจอที่ร้านAdvice ตัวนี้แรงสุดในห้างเลย^^
                สอยซะ
                เป็นการ์ดเขียวใบแรกที่ซื้อมาใช้ครับ ก่อนหน้านี้ใช้ HD5850
                ประทับใจความแรงครับ และรู้สึกถึงโทนภาพที่ต่างกันของเขียวและแดง(ดีทั้งคู่เลย^^)
                รับทราบครับผม ขอบคุณครับ
                Originally posted by Pojjarman View Post
                [IMG][/IMG]

เข้าคลับด้วยครับ เพิ่งจัดมาเมื่อวาน
                แจ่มครับ ผมเองก็ใช้
                ถ้ามีโอกาสจะพยายามหาการ์ดทุกยี่ห้อมาเล่นเลยครับ ช่วงนี้งานยุ่งนิดหน่อย

สำหรับท่านใดที่ผมไม่ได้ตอบต้องขออภัยด้วยนะครับ
                จะพยายามตอบหรือพูดคุยทุกๆท่าน ไม่ว่าจะเรื่องการ์ด 670 หรือการ์ดรุ่นอื่นก็สอบถามมาได้ครับ
                รายชื่อใครตกหล่นต้องขออภัยด้วยนะครับ แจ้งมาได้เลย

Comment

• คุณทศ ลองเล่น REf ยังครับ

Comment

• ตัวเรปยังไม่เคยลองเล่นเลยครับ
                    คงเร็วๆนี้ครับผม ตัวevga ดูราคามันจะแรงไปนิดนึง

Comment

• Originally posted by jeedjazzs View Post
                      ASUS GTX 670-DC2T-2GD5
                      ตอนนี้ร้านไหนขายมั้งครับ ผมจะไปซื้อเลย
                      และขอ เป็นสมัครเป็นสามาชิกด้วยนะครับ
                      M2POWER

Comment

• ผมข้อสงสัยที่ว่า ASUS GTX 670-DC2T ตัวนี้มันจะมีปัญหาจอแดงรึเปล่าครับ แล้วก็ตูดห้อยน่ะผมอยากได้นะแต่ว่าไม่แน่ใจ ไม่ก็เอา Galaxy แทน

Comment

• คึกคักกันมากเลยครับ

Comment

• ขอเข้าด้วยครับ ไม่ได้กะจะซื้อ แต่มันดันกวักมือเรียก 555

ขอบคุณครับ

Comment

• ของกิ๊กถ้าจะover clockไปที่1100 ต้องเพิ่มไฟเป็นเท่าไหร่ตอนนี้ใช้ 0.988 อะครับ

Comment

• hdmi กับ display port นี้ส่งเสียงได้ป่าวครับ จะเอาไปต่อก่ะทีวี

Comment

Working...
                                X