Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800 Ultra กับ 8800GT SLI แบบใหนแรงกว่ากันค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แรงจิงๆว่าแต่ ตัว XFX 8800GT XXX มัน 670/1950 ไม่ใช่เหรอครับ
    http://www.xfxforce.com/web/product/...uctId=1558693#

Comment

โห อยากได้!11

Comment

ขอผลทดสอบ8800GT เกมส์Crysis เเบบDX10หน่อยคับ เห็นเเบบDX9มาเยอะเเล้วคับ
        ขอมาหลายทีเเล้วไม่เคยได้เห็นสักที

Comment

Originally posted by Cybernetic View Post
          ผมรู้แต่ว่า avatar ท่านน่ารักที่สุดในโลกเลยครับ
          เห็นด้วยครับ

Comment

ถ้าเรื่องเล่นเกมนี่ต้องขึ้นกับเกมด้วยครับว่ามันพัฒนามารองรับ SLI หรือเปล่า ถ้าเป็นเกมใหม่ ๆ คงไม่มีปัญหา แต่กับเกมเก่า ๆ คงไม่ได้ช่วยอะไร แต่ถ้าในความคิดผม ถ้า PSU ถึง ๆ ผมคิดว่า GT SLI น่าสนกว่าครับ ราคามันถูกกว่า และกับเกมใหม่ ๆ น่าจะแรงกว่า Ultra ใบเดียวแน่นอน

Comment

ก้อคิดไว้นะว่า SLI มันน่าจะแรงกว่า เพราะ เห้นคะแนนมันไม่***งจาก Ulta เท่าไหร่เลย

Comment

คะแนนไม่กินแต่เท่ครับ555+

Comment

Working...
                X