Announcement

Collapse
No announcement yet.

Galaxy GF8800 GT บุก Pantip แล้ววันนี้!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by zaza_love View Post
    เห็นด้วยอย่างแรง... เอาเงินที่เหลือไปซื้อพัดลมเพิ่มก็ดีนะน้องMeen...
    ติดแอร์ที่ห้องเลยดีมัยพี่

Comment

สวยมาก ๆ ครับ ชักอยากได้เหมือนกันแฮะ

Comment

ฮีทซิงค์เดิมๆเล็กจะตาย แทบไม่ช่วยเลย ของผมร้อนอยู่ที่ 64องศา

Comment

ไม่แอ พัดลม auto

xfx คับ
          Attached Files

Comment

เมื่อไหร่จะมีปัญญาซื้ออย่างเค้า อิอิ

Comment

แง ร้อนแรง แต่ยังไม่มีงบ

Comment

ลองไปพี่ปาร์คแล้ว แม่ม..ตัวเดียวกันเลย มาโรงงานเดียวกันเลยแต่คนละยี่ห้อ และประกันก็ต่างกัน
                http://www.unlimitpc.com/modules.php...owpage&pid=352
                จิงๆแล้ว Galaxy จะต้องติด สติกเกอร์ของตัวสินค้าตรง พัดลมแทนโลโก้ Nvidia ครับ

Comment

ผมก็ซื้อแล้วเหมือนกัน ก็โอเคอ่ะนะ

แต่เสียอารมตรงไอตัวที่ไขพอร์ตDVIนี่สิ มันหลุดติดกับสายเลยอ่ะ

ผมต้องหาคีมมาไขใหม่ทุกครั้งที่ถอดเลยอ่ะ

ผมควรทำไงครับ ไขมันทุกครั้งหรือเอาไปเครม

เพิ่งซื้อจากbusitekเมื่อวานเองครับ

Comment

ราคางามๆ แต่สงสัยทำไมเราไม่มีตังซื้อกับ เค้ามั่งเนี่ย

Comment

สอยมาแล้วเหมือนกันครับ....

Comment

Originally posted by HeroRyo View Post
                        สอยมาแล้วเหมือนกันครับ....
                        อาทิตย์ถัดไปน้ำตาจะล่วงเหมือนผม MSI, Winfast มาแรงๆทั้งนั้น เรามันคนใจร้อนอะนะก็เลยต้องรับสอยมาให้ก่อน

Comment

แง่มชักอยากได้ แต่เพิ่งได้ 8800gts มาเอง จงปลงๆ อย่าคิด

Comment

Originally posted by csanti2000 View Post
                            แง่มชักอยากได้ แต่เพิ่งได้ 8800gts มาเอง จงปลงๆ อย่าคิด
                            8800GTS ก็แรงครับ ถึงแม้จะสู้ 8800GT ไม่ได้ แต่เล่นเกมส์ทุกเกมส์ High ได้หมดครับ ยกเว้น Crysis เท่าันั้นเองนะครับ ฉะนั้นอย่าตามกระแสเลยครับ พูดเหมือนเราทำได้แฮะ -_-"

Comment

Originally posted by meen182 View Post
                              ครับคำตอยตามนี้นะครับ
                              1.ถ้าปรับ 100% ก้ดังนะครับ แต่ก็พอรับได้ครับ ผมว่าประมาณ 60-70% กำลังดีครับ ไม่ดังและก็ทำให้ไม่ร้อนจนเกินไป
                              2.ร้อนทั้งการ์ดครับ ซิ้งก์และ PCB ร้อนอยู่ครับ อาจเป็นเพราะกินแค่ slot เดียวตัวซิ้งก์ก็มองระบายอากาศยังไม่ดีเท่าที่ควรครับ เปลี่ยนซิ้งก์ใหม่ดูถ้าจะเหมาะกว่าสำหรับตัว 8800GT ครับ
                              ขอบคุณครับถ้าร้อนระอุขนาด GTS ผมขอผ่านดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by chillchill View Post
                                ขอบคุณครับถ้าร้อนระอุขนาด GTS ผมขอผ่านดีกว่าครับ
                                แบบนี้ต้องเอาน้ำเข้าลูบครับ

Comment

Working...
                                X