Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อvgaมือ2มาครับช่วยดูให้ที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลายเซ็นเนี่ยะนะ ลายตาดีแต้

Comment

IRQ มันตีกันแน่เลย

Comment

Originally posted by maxsaag View Post
        IRQ มันตีกันแน่เลย
        มันคืออะไรครับ

Comment

Originally posted by ajclubtop View Post
          แล้วจะไปอัพที่ไหนครับ
          คิดเท่าไหร่

จริงๆ ทำเองก็ได้ครับ แต่ถ้าไม่มั่นใจเอาไปที่ร้านก็ได้ครับ บอกเค้าว่าแฟลชไบออสเมนบอร์ด
          แต่ไม่รับประกันนะครับ ว่าทำแล้วจะหาย 100% แค่บอกพอเป็นแนวทางครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ผมก็สันนิฐานมั่วๆละครับ ขอบไม่ได้อยู่กับตัวก็ต้องมั่วไปก่อน เอิ้กๆ ข้อมูล IRQ ก็ลองถามอากู๊ดูครับ

http://www.google.co.th/search?hl=th&q=irq&meta=

เท่าที่เคยเจอก็แบบนี้ เพราะ IRQ ก็มีส่วนละครับ

Comment

เดี๋ยวไปเคลมดูถ้ายังใช้ไม่ได้ขายโลด

Comment

Working...
                X