Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ ทีคับ ระหว่าง 2900Pro กับ 8800 Gt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ชอบค่ายไหนเลือกกอันนั้นครับ 2 ตัว ไม่ต่างกันมาก อยู่ที่ตัวท่านเองแล้วละครับว่าจะเลือกอะไร

Comment

ความสุขของการเล่นเกม คือ เล่นลื่นไม่ใช้เล่นสวย

สวยไปก็เท่านั้นถ้าเล่นแล้วกระตุก

ส่วนใครจะเลือกตัวไหนก็ตามใจครับ มีเวบทดสอบเยอะแยะ ตัดสินใจกันเองได้อยู่แล้ว

ส่วนเรื่องดูหนังยอมรับครับว่า เดิมๆ ati กิน nvidia ขาดเลย(ตรงนี้แหละที่ เอามาพูดกัน)ครับ แต่!! ขอให้ท่านที่มีการ์ด nvidia รุ่นตั่งแต่ 6xxx ขึ้นไปใช้ nvidia pure video decorder ดูครับ แล้วจะรู้ว่าภาพที่ได้ สวยพอๆกับ ati ถึงขันสวยกว่าด้วยซ้ำไป(ส่วนนี้ไม่เคยเอามาพูดกัน!! เพราะอาจรับกันไม่ได้สำหรับสาวก ati)
      Last edited by maxsaag; 4 Nov 2007, 05:50:30.

Comment

ค่ายไหนๆก็ใช้ตังซื่อมาทั้งนั้น ใครดีกว่าก็ว่าตามเนื้อผ้า Ati nvidia คนมีความรู้ยอมรู้อยู่แก่ใจ อยากใช้อะไรก็ใช้ ตามสะบาย
        ปล.ผมไม่ใช้สาวกซักค่าย ไร้สาระ-*-

Comment

8800 GT

Comment

Working...
          X