Announcement

Collapse
No announcement yet.

PowerSupply

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PowerSupply

core 2 Duo E4500 2.20 GHz
    P5N-E SLI
    Ram 1 G. dual 2G.
    Vga En 8500 GT 512M
    เสปคนี้ผมควรใช้เพาเวอร์ซัพพลายกี่วัตดีคับและของอะไรดีคับเอาไว้เผื่อทำ SLI ด้วยนะคับและเผื่อติดพัดลมเพิ่มแล้วก็Overclock ด้วยนะคับวานผู้ที่มีความรู้ทั้งหลายช่วยให้ความกระจ่างด้วยนะคับ

ยอดนิยมเลยครับ Enermax 460 w 2500 บาท

Comment

ซื้อร้านไหนดีคับ

Comment

ดูราคาที่ต่อรองได้แล้วครับ อิอิ

Comment

ซื้อร้านไหนดีคับ
          ร้าน TK
          ร้าน jedicool
          ร้าน busitek
          ร้าน ไหนก็ได้ครับ ลองดูครับ

Comment

ถูกที่สุด ตลาดบ้านเราครับ

Comment

พวกพี่ๆคับขอถามหน่อยคับว่า Asus EN8500GT Silent ที่มีแต่ซิงไม่มีพัดลมถ้าจะซื้อพัดลมมาใส่นี่ต้องใส่ไว้บนซิงเลยใช่ป่าวคับ(มือใหม่คับอิอิอิอิ)

Comment

หรือว่าต้องถอดซิงอ่าคับ

Comment

แล้วถ้าจะซื้อซิลิโคนซื้อแบบไหนดีคับ

Comment

Originally posted by hero1985 View Post
                    แล้วถ้าจะซื้อซิลิโคนซื้อแบบไหนดีคับ
                    มีงบหน่อยจัด MX2 โล้ด หากงบน้อยหน่อยจัด MX1 ไป รับรองไม่ผิดหวัง

Comment

ยังไงผมว่า 8500 gt เป็นรุ่นที่ไม่น่าเล่นครับ (ขออภัย จขกท. ด้วยนะครับ)
                      ถ้าจะเปลี่ยนซิงค์ผมว่าถอดซิงค์เก่ามันออกมาดีกว่าครับ แล้วค่อยเอาซิงค์ใหม่ใส่เข้าไปครับ

Comment

แล้วถ้าจะใส่พัดลมอ่าคับต้องถอดซิงป่าวคับ

Comment

แล้วถ้าจะขายนี่ไปขายได้ที่ไหนหรอคับร้านไหนรับซื้อบ้างคับ

Comment

Originally posted by hero1985 View Post
                            แล้วถ้าจะขายนี่ไปขายได้ที่ไหนหรอคับร้านไหนรับซื้อบ้างคับ
                            ซิงค์เดิมๆของมันนี่เก็บไว้ครับ
                            เราก็ใส่ซิงคืตัวใหม่แทนตัวเก่าเลยครับ

Comment

คือไปซื้อซิงใหม่มาใส่หรอคับแล้วพัดลมล่ะคับต้องใส่ไหมคับ

Comment

Working...
                              X