Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคาของ 8800gt มาดูกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ ภาษีนำเข้าน่าจะ 0% ครับผม มีแต่ค่าขนส่งกับ Vat 7%
    Last edited by samart50; 28 Oct 2007, 22:41:45.

Comment

Originally posted by apreasher View Post
      อุปกรณ์คอม ไม่เสียภาษีนำเข้า หนิครับ

หรือผมจำผิด

แต่ vat 7% น่ะถูกแล้ว เผลอๆ บางร้านมันเป็นราคาไม่รวม vat ด้วย
      ของที่ขายในประเทศไทย มีvat หรือภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%ครับ แต่เราไม่รู้กันเองแหละ

ที่ราคามานไม่เป็นไปตาม dollar ก็เพราะ มีค่าขนส่ง+การตลาดอีก นั่นแหละ

Comment

ขอบคุณครับ JooFๆๆ

Comment

xfx 8800GT ที่ busitek 9990 บาท วันนี้ผมไปเห็นมามีกล่องโชว์เต็มเลย แต่ร้านยังไม่เปิดเลยไม่ได้สอบถามราคา

ราคาที่บอกเป็นราคาหน้าเว็บครับ

Comment

Working...
          X