Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาผมเล่นเกมสเป็นงี้ตลอดเลยคับไม่หายสักทีช่วยทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่แน่อาจจะเปนที่บอร์ดหรือซีพียูแรงไม่พอนะคับ

Comment

เปนที่บักของเกมหรือเปล่าครับ

8800 gts ผมเวลาเล่น bf ยังเปนหลุมดำเลยครับ นานๆเปนที่อ่ะครับ

Comment

Originally posted by hero1985 View Post
        ไม่แน่อาจจะเปนที่บอร์ดหรือซีพียูแรงไม่พอนะคับ

ตอนแรกใช้5200 แล้วมันไม่เป็นอะไรเลย
        แต่พอเปลี่ยนมาใส่7600เข้าไปกลับเป็นเหมือน จขกท.เลยอะคับ
        ขอฟันธงให้หน่อยคับว่า ปัญหามันอยู่ที่cpu เมนบอร์ดจิงป่าว

รบกวนด้วยยคับ

Comment

ผมก็เป็นครับแต่พอใช้การ์ดจอตัวอื่นหายครับ เหนคนขายบอกว่าการ์ดจอ มันไม่ซัพพอท์อะไรนี่แหละครับผมก็ไม่ค่อยรู้เขาเปลี่ยนรุ่นอื่นมาให้ก็หายครับ

Comment

การ์ดแรงเกิน ไม่เข้ากับเกมเก่า ... ว่างั้นเถอะ !?

Comment

Asus P4SP-Mx celeron 2.4 cpu กับเมนบอร์ดผม สงสัย เป็นที่ พกนี้รึเปล่าครับ

การ์ดมันแงเกินรึเปล่าครับ

ป.ล. รอผู้รู้ ตัวจิงมาฟันธงให้หน่อยครับ ^^

Comment

เป็นเหมือนผมเลยคับจนปัญญาหาไดเวอร์ตั้งหลายตัวเปลี่ยนก็เป็นเหมือนเดิม เวลาเล่นเกมมันจะเป็นเส้นๆยืดๆ
                รกหน้าจอเต็มไปหมดทรมานมาก T^T

Comment

ของเรา มีการ์ดจอดังนี้ 7300LE , 6600 , FX5500 , X1550 , X300 , X300se , 6150 onbard , MX440 , ไม่เป็นครับ อาการอย่างนี้ ผมเคยเป็นกับเกมส์ PSE3 ผมแก้โดยการลงวินโด้ SP2 ตอนนั้นผมลง SP1 และลงไดร์เวอร์ตัวล่าสุด หายครับ

Comment

รบกวน ผู้รู้ มาฟันธงคับ อาจจะได้แก้ปัญหาได้

Comment

จะมีคนตอบ มะคับนี่ 555

Comment

สมัยที่ใช้ 7300GT ผมใช้ 94.24 ครับไม่มีปัญหาลองดู
                        http://www.nvidia.com/object/winxp_2k_94.24.html

Comment

ผมว่าเปงที่ตัวเกมนะ มะรู้จิ มะเคยเปงงะ ใช้ 7600gs

Comment

Working...
                          X