Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อ 8600GT เจอกับ crysis DX10

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เดี๋ยวจบงานฝั่งโน้นก่อน เดี๋ยวมาลองเล่นมั้ง หุหุ

Comment

ถ้าจะปรับ Very High ต้องเล่น Vista 64 เท่านั้นหรอครับ ผมเล่น vista 32 มันปรับไม่ได้อ่ะครับ

ปล.ใช้ 7900GS มันจะเกี่ยวรึเปล่าที่ เป็นการ์ดจอ Dx9 แล้วไม่ยอมให้ปรับ

Comment

VISTA ปรับ verry high ได้หมดนะครับแต่คาดว่า ปรับไม่ได้เพราะ VGA ไม่ซัพพอตนะ เพราะ verry high จะเป็น Shader dx10 หมดเลย

Comment

Originally posted by ballmakoto View Post
          VISTA ปรับ verry high ได้หมดนะครับแต่คาดว่า ปรับไม่ได้เพราะ VGA ไม่ซัพพอตนะ เพราะ verry high จะเป็น Shader dx10 หมดเลย
          อ่าใช่ครับ เหมือนจะเป็นอย่างนั้น ว่าแต่...แล้วท่านใช้ 7900GS เล่นเป็นยังไงมั่งอ่ะ

Comment

อยากใช้ dx10 ต้องปรับveryhigh และการ์ดจอsupport dx10 เท่านั้นครับ นอกนั้น (highลงไป) เป็น dx9.0c ครับ

*การ์ดที่เป็น dx9.0c ถึงจะใช้ vista64bit มันก็ไม่ยอมให้ท่านปรับ veryhigh ครับ

Comment

Originally posted by beersonic View Post
              อ่าใช่ครับ เหมือนจะเป็นอย่างนั้น ว่าแต่...แล้วท่านใช้ 7900GS เล่นเป็นยังไงมั่งอ่ะ
              medium เล่นได้ เกินกว่านี้ไม่ไหวครับ

amd x2 3600+@2.5g ram1gb 7900GS ปวดจายยยยยย

Comment

การประมวลผล ใน vista เวลาบ้านถล่ม ทำลายของ เฟรมไม่ร่วงเหมือนใน xp นะ shader เหมือนกันใน high ไม่เหมือนกันที่แสงกับเงา cpu แยกกันประมวลผลชัดเมากเลย
                ส่วนถ้าเราเปิด shader เป้นverry high ก็เห็น shader เป็นแบบนี้

Comment

แจ่มมาก

Comment

ผมว่าตระกูล 8 คงจะเล่นเกมที่ออกประมาณกลางปีหน้าลำบากแน่ๆเลย ดูจากเกมนี้แล้วขนลุก

Comment

แรงมากมาย สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

veryhigh เล่นแล้วจะอวกแตกเวียนหัวมากครับ

Comment

XP dx.9 play v.high -> http://www.vr-pcgames.com/index.php?...=259&Itemid=43

อยากลองของก็ลองดูน้ะ เป็นไงมาวิวให้ด้วยล่ะกัน

Comment

Working...
                          X