Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาบอกเรื่องเกม Crysis ว่าด้วย DX9.0C ใครที่ซื้อการ์ดจอ จะเล่นการ์ดดังต่อไปนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Mr_Ton View Post
    เย้ยังได้อยู่.......amd 900 MHz
    sd Ram 32 MB
    VGA รุ่นท๊อบ mx4000 ram64MB...
    สู้ตาย...
    สุดยอดครับ เครื่องระดับในตำนานเลย

สมัยนั้นเล่น Counter ได้ก็หรูละ เดี๋ยวนี้กินแกล๊บยังเล่น Crysys2 ไม่ได้เลย เห้อ

รออีก 4 ปี จะเล่นเกมนี้กับจอ 32นิ้ว แมร่งเลย ปรับให้สุดคงไหวนะ

Comment

8600GT สู้ตาย (ถ้าตายสนิท เปลี่ยนเป็น 8800GT หึหึ)

Comment

Originally posted by Oruzawa View Post
        8600GT สู้ตาย (ถ้าตายสนิท เปลี่ยนเป็น 8800GT หึหึ)
        ซื้ออีกตัวมา SLI สิครับ

Comment

เฮ้อ...เอาแค่เล่นได้ก็ OKแล้วไม่สวยก็ไม่เป็นไร...ยอดเกมที่ใครๆต่างกล่าวขานถึง...ในเรื่องความตะกละตะกลาม
          ถูไถไปก่อนกะ7600GT รออีกสักปี2ปีค่อยเล่น CRYSIS แบบปรับทุกอย่างสุดแล้วลื่นหัวทิ่มหัวตำ...(ด้วยการ์ดรุ่นใหม่ที่แรงเท่า8800Ultraในราคาไม่เกิน5-6พัน...ฮ่า...5..HA)
          ....ไม่ไหว 7600GT กรูยังไม่หมดประกันเลยจะเล่นเกมไม่ได้ซะแล้ว อิอิ

Comment

ถ้า7600gs overclock เป็น 500mhz core 2 2.14GHz ram 2GB....
            จะปรับความละเอียดได้เท่าไรคับ แล้วต้อง very low เปล่าคับ

ต้อนนี้ ใช้ agp อยู่ ถ้า จะ up แนะนําอะไรคับ

Comment

ดำจิงๆ ผมจาลอดไหมอะ ใช้asus 7600gs top oc คะแนน 06 ได้ ชนะ 7600gt บางรุ่นงะ
              จขกท. บอกทีว่าไหวไหม
              T^T อยากเล่งง่าๆๆๆๆๆๆ

Comment

ผมใช้แค่ 7900GT

แต่ผมโชคดีมากครับ ที่เล่นเกม FPS ทีไรแล้วจะอ้วกทุกที

เลยไม่เดือดร้อนเท่าไหร่

รอ NFS prostreet อย่างเดียว

หิหิ

ท่าน clwsl ใช้ภาษาให้ถูก ๆ ดีกว่านะครับ เวปบอร์ดมีคนอ่านเยอะ อายุน้อย ๆ ก็หลาย ๆ คน เดี๋ยวภาษาไทยจะวิบัติหมดครับ ^^

ถ้าใน msn ก็ไม่ว่ากัน ^^ (ผมก็เป็นนะ ถ้าใน msn ชอบใช้ภาษาวิบัติ แหะๆ)

Comment

Originally posted by BalZeBuB View Post
                  ผมใช้แค่ 7900GT

แต่ผมโชคดีมากครับ ที่เล่นเกม FPS ทีไรแล้วจะอ้วกทุกที

เลยไม่เดือดร้อนเท่าไหร่

รอ NFS prostreet อย่างเดียว

หิหิ

ท่าน clwsl ใช้ภาษาให้ถูก ๆ ดีกว่านะครับ เวปบอร์ดมีคนอ่านเยอะ อายุน้อย ๆ ก็หลาย ๆ คน เดี๋ยวภาษาไทยจะวิบัติหมดครับ ^^

ถ้าใน msn ก็ไม่ว่ากัน ^^ (ผมก็เป็นนะ ถ้าใน msn ชอบใช้ภาษาวิบัติ แหะๆ)
                  ผมก็เล่น แนว FPS ไม่ได้ จาอ้วก

ชอบดู หนัง ดู การ์ตูน แล้ว รองๆมาก็คงเล่นเกมแหละ

Comment

เอ่อว่าแต่ จขกท เอามาจากไหนนะ

Comment

Originally posted by ballmakoto View Post
                      เอ่อว่าแต่ จขกท เอามาจากไหนนะ
                      อ่าครับ ตามนั้น อยากรู้เหมือนกัน

Comment

Originally posted by crYsIs View Post
                        อ่าครับ ตามนั้น อยากรู้เหมือนกัน
                        ไม่บอกได้มิ เอาเปงว่าป๋มเอามาจากกลุ่มเพื่อนผมอีกทีอ่ะนะ ไม่ขอพาดพิงถึงครับ

Comment

กร๊าก!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! 55555+

สะใจวุ้ย
                          กระเป๋ากระจุย-*-
                          ปัจจุบันผมมี 86 ตัวเดียว หมายความว่า ไปหามาอีกตัวก็ กร๊าก!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
                          5555555555+

ตอนนี้ งบผมกำลังดีเลย
                          อิอิ เดี๋ยวซื้อ บอร์ด 650i แล้วก็ SLI ซะ 5555+

ดีใจมากครับบบบบบบ ด้วยสาเหตุหลายๆประการ

สะใจ นั้นคงหมายถึงว่า เอา 8600มา SLI แล้วปรับสูงหมดใน DX10 ได้ใช้ไหมครับ

Comment

ไม่ได้อ่ะครับต้องบอก ผมไม่บอกใครหรอก

Comment

เอาเป็นว่าผมมีเพื่อนชื่อไอ้เชีย ก ที่มานสนิทก่ะคนเทสระบบเกมที่จะมาเปิดตัวอ่ะขอ EA ผมไม่ได้เป็นเพื่อนก่ะเพื่อนมาน อ่ะเครมิ เหอๆ
                              Last edited by soy; 23 Oct 2007, 23:37:04.

Comment

ปล.ในบ้านเรานะ แต่สเปกที่ใช้ทดสอบในวิดีโอจากต่างประเทศ จะเป็นสเปกอ้างอิ่งที่ใช้เทสในงาน EA ที่จะจัดบ้านเราเหมียนกัลล์งิ

Comment

Working...
                                X