Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800GT กับผลเทสที่จะทำให้ใครบางคน เป็นปลื้ม~ (และใครบางคนอาจน้ำตาตกlol)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เรื่องธรรมดาของกลยุทธทางธุรกิจ กลยุทธ ฆ่าตัวเอง แต่ฆ่าศัตรูได้มากกว่า แถมกระตุ้นยอดขายได้มหาศาล สร้างกระแสก่อนจะถึงในช่วงhigh season คือปลายปี ที่ยอดขายจะสูง
    ฤดูหนาว ฝรั่งชอบอยู่ในบ้าน เล่นเกม

Comment

unreal3ภาพสวย แต่ผมไม่ชอบองค์ประกอบศิลป์ ธรมการออกแบบเลยให้ตายสิ
      ออกแนวเอมกันล่ำบึ้กเกราะหนา
      กลยุทธทางสงครามจริงๆยุคใหม่ไม่เป็นแบบนั้นแล้ว รวมไปถึงรถถังเหลี่ยมจ๋า บึกบึน
      รถถึงยุคใหม่มันโหลดต่ำจะตาย จะได้ไม่เป็นเป้าให้ยิงง่ายๆ แล้วผมก็เกลียดปืนเลเซอร์ด้วย กระสุน นี่มันให้feelมากกว่า

Comment

-

-*- ว่าจะไปเอา 2900pro วันนี้ ทำให้เปลี่ยนใจรอ 8800GT เลยนะเนี่ย
        กระแสมันแรงหรือเกินคาดว่าต้องใช้ออนบอรฃืดไปก่อนแล้วซิ

Comment

เก็บตังค์รอ ณ บัด นาว แล้วครับ ^^

Comment

8800GT นี่มัน Series 8 Killer ชัดๆ (ถ้าผลเทสเป็นงี้จริง)

Comment

ตัว 512mb มันจะราคาซักเท่าไหร่นะนี้ ยังไม่เห็นราคาเลย T_T อยากได้มาก ๆ เลย

Comment

เก็บตังไว้เรียบร้อยละครับ

ถ้ามันดีจริง สิ้นเดือนนี้ ได้ ถอย

Comment

แบบนี้ตัว 8800GTS เศร้าซิครับ GT แรงกว่า!! T-T

Comment

ไม่มีค่ายสีแดงมายั่วน้ำลายเหรอครับ แฮ่ๆๆ

ลำเอียงงงงงงงงงงงงงง

Comment

รอไห้เหลือซัก 4-5 พันแล้วค่อยสอยคับ^^
                      ตอนนั้นมันคงออก 99xx gts dx10.9c กันแล้วหุหุO_o"

Comment

ภาพสวยโคตรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรร

Comment

8800GT ราคาอยู่ที่เท่าไรครับ

Comment

มันเป็น PCI-e 2.0 มันต้องใช้คู่กะ M/B ที่รองรับด้วยป่าวครับ ไม่งั้นไม่เเรง
                            หรือว่าผมคิดไปเอง อิอิ (แบบว่าปลอบใจตัวเองพึ่งถอย8800GTSมาไม่ถึงเดือน T.T) 555+

Comment

ท่านที่บอกว่า 8800gt bitแรมน้อยกว่าไม่มีทางแรงกว่า แต่อย่าลืมนะครับ 256bit มันคือบิทของการ์นระดับสูงมานานหลายรุ่นแล้ว

Comment

Originally posted by tossawat View Post
                                unreal3ภาพสวย แต่ผมไม่ชอบองค์ประกอบศิลป์ ธรมการออกแบบเลยให้ตายสิ
                                ออกแนวเอมกันล่ำบึ้กเกราะหนา
                                กลยุทธทางสงครามจริงๆยุคใหม่ไม่เป็นแบบนั้นแล้ว รวมไปถึงรถถังเหลี่ยมจ๋า บึกบึน
                                รถถึงยุคใหม่มันโหลดต่ำจะตาย จะได้ไม่เป็นเป้าให้ยิงง่ายๆ แล้วผมก็เกลียดปืนเลเซอร์ด้วย กระสุน นี่มันให้feelมากกว่า
                                Unreal มันใช่เกมเน้นเชิงกลยุทธ์สมจริงนะครับ มันทำออกมาเป็นแนวเกมกีฬามากกว่า (ตอนหลังถึงมีซีรี่ย์ Unreal Tournament แยกออกมาไง) ส่วนเรื่องงานศิลป์คงแล้วแต่รสนิยมคนแหละมั้ง แต่ผมชอบนะ มันก็ตรงตามคอนเซปท์มันดี เกมมันชื่อ Unreal ทุกอย่างมันก็ดู Unreal และดูโอเวอร์ไปหมด ทั้งตัวละคร ฉาก อาวุธ เอฟเฟคต่าง ๆ

Comment

Working...
                                X