Announcement

Collapse
No announcement yet.

คนในเว็ป OVERCLOCKZONE ใช้ 8800GTS กันเยอะแค่ไหนหรอครับ รายงานตัวทีครับ จะได้สู้ๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เป็น....ปกติครับ 555 เห็นเป็นกันหลายคน ตอนเกมออก
    แต่ผมเล่นแล้วไม่มีปัญหา ลอง patch ใหม่ ดูครับ

Comment

• เป็น....ปกติครับ 555 เห็นเป็นกันหลายคน ตอนเกมออก
      แต่ผมเล่นแล้วไม่มีปัญหา ลอง patch ใหม่ ดูครับ
      โOเช งับ

Comment

• ขอถามพี่ๆหน่อยครับ Driver ของ 8800GTS 320M ตัวไหนดีที่สุดครับ อยากเปลี่ยนอ่ะครับ ตอนนี้ผมใช้เวอร์ชั่น 163.71 ม่ะรู้ว่าดูถูกไหม อ่ะครับ

Comment

• Originally posted by Kengjeed View Post
          ผมจำม่ะได้อ่ะครับ แต่ใส่ตัวนี้ CASE ปิดนะครับ ม่ะได้เปิดแอร์ อุณหภูมิ ตามรูปเลยครับ **ประมาณนี้ครับ**
          8800 ด้วยก้าบบบบ

อยากดูอุณภูมิได้แบบเนี่ยทำไงคับ

ใช้บอด p35 ds3r

Comment

• 8800 ด้วยก้าบบบบ

อยากดูอุณภูมิได้แบบเนี่ยทำไงคับ

ใช้บอด p35 ds3r
            โปรแกรมของผม มันแถมมากับ เมนบอดอ่ะครับ P5B ผมม่ะแน่ใจนะครับ อาจจะมีให้ โหลด www.asus.co.th ลองดูครับ

Comment

• วันนี้ไปโรงเกลือมา สนุกดีครับ แต่ร้อนไปหน่อย

Comment

• มากระทู้คุณKengjeedได้ความรู้เยอะครับ ขอบคุณมากๆ แต่ขอติหน่อยว่าไอ้ที่ไร้สาระก็เยอะพอๆกันเลย เหมือนเข้าข่ายปั้มrepน่ะครับเพลาๆลงหน่อยจะดีมาก

Comment

• มากระทู้คุณKengjeedได้ความรู้เยอะครับ ขอบคุณมากๆ แต่ขอติหน่อยว่าไอ้ที่ไร้สาระก็เยอะพอๆกันเลย เหมือนเข้าข่ายปั้มrepน่ะครับเพลาๆลงหน่อยจะดีมาก

555+

Comment

• 8800GTS/640M มารายงานตัวครับ

Comment

Working...
                    X