Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gpu-z 0.0.2 เอาไว้ดูรายระเอียดการ์ดจอนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาใหม่
    เดิมๆ...ไม่ได้ลากเลย
    Attached Files

Comment

• มันน่าจะบอก ค่า timings ของการ์ดไปด้วย จะได้ครบไปเลย

Comment

• Originally posted by paweenruk View Post
        มันน่าจะบอก ค่า timings ของการ์ดไปด้วย จะได้ครบไปเลย
        แล้ว timings การ์ดจอเป้นไงครับท่าน ผมไม่เคยเห็น อะ

Comment

• เดียวขอไปค้า ATI Tray Tool รุ่นเก่ามาให่ดูครับ มันมีให้ปรับ timming แรม บนการ์ดจอด้วยครับ แต่รุ่นที่ใช้ปัจจุบัน มันดันไม่มีซะนี้ ครับ

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
            แล้ว timings การ์ดจอเป้นไงครับท่าน ผมไม่เคยเห็น อะ
            ก็เหมือนแรมของเครื่องครับ ลองใช้ Nibitor ดูก็ได้ครับ

ว่างจัดก็เอามานั่งเทียบกันได้เลย เผื่อยี่ห้อที่บอกว่าลากไกล ค่า Timing อาจจะมีส่วนครับ

Comment

• Originally posted by Gearhead View Post
              ก็เหมือนแรมของเครื่องครับ ลองใช้ Nibitor ดูก็ได้ครับ

ว่างจัดก็เอามานั่งเทียบกันได้เลย เผื่อยี่ห้อที่บอกว่าลากไกล ค่า Timing อาจจะมีส่วนครับ
              อ้อ ขอบคุณครับ Download ไปเรื่อยๆ หิหิหิ
              ของผมมันจะลากไปได้ซัก 1000 / 3000 ใหมเนี้ย 555+

+_+

Comment

• Update หน่อยครับ

GPU-Z 0.06 ออกมาใหม่เเล้วนะครับ รีบมา download กัน (ว่าเเต่มันออกถี่เหลือเกินนะ )

DOWNLOAD GPU-Z 0.06

-Revision History
                Improvements to validation code
                Removed "Displays"
                Added more devices to detect
                Last edited by hoomupoo; 8 Oct 2007, 11:51:18.

Comment

• ขอบคุณครับ เดียวลองใช้ดู อิอิ

Comment

• Originally posted by W h | t e View Post
                    อีกหน่อยจะมี Ram-z Mainboard-z และอีกมากมาย
                    - - ฮาเลยครับ ทั่น มันเครือเดียวกันกับ Cpu-z ป่าวหว่าน่าจะไปรวมกันเป็นโปรแกรมเดียวอ่ะจะได้สะดวกๆ อิอิ

Comment

• ขำๆนะครับ ของคุณ wikorn ชนะเพราะว่าการ์ดจอของคุณ Gearhead ส่งข้อมูลไม่ได้คคับ

Comment

• ลองของใหม่หน่อย

Comment

• ลองดูครับ ใช้ปรกติเท่านี้

อันนี้ลองลากสุดดูแค่นั้นเอง

Last edited by MomantuM; 9 Oct 2007, 23:17:43.

Comment

• ลงบ้าง

Comment

• ของผมน้อยจังอ่ะ ลงรูป ยังไงคับ

Comment

• ของผม

http://www.techpowerup.com/gpuz/4wbqw/

Comment

Working...
                                X