Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเลือก Galaxy หรือ XFX ดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าดูงานที่ตัวการ์ด (ความสวยงาม)
    1. XFX
    2. Asus
    3. Galaxy

ถ้าดูที่ประกัน (ระยะเวลา, การเคลมประกัน)
    1. XFX, Asus
    2. Galaxy

ถ้าดูที่ราคา (ถูก)
    1. Galaxy
    2. Asus
    3. XFX

สรุปเป็นผมเลือก XFX ครับ

Comment

ของแพงทั้งทีประกันต้องมาเป็นอันดับแรก ไม่งั้นตอนเจ๊ง จะมานึกถึงประกันนะ ก็ XFX นั่นแหล่ะ
      Last edited by leng_boy; 18 Sep 2007, 18:47:17.

Comment

Galaxy คร้บ ที่ ราคาต่างกันส่วนหนึ่งก็เป็นของ budle มาให้และไม่ต้องมา oc เอง

Comment

XFX อะ ความชอบส่วนบุคคล

Comment

GALAXY ครับเพราะใช้อยู่

Comment

ยังไง ตอน OC ก็ใช้ไฟ 1.3 V น่ะคะ

Comment

ขอบคุนคับที่แนะนำและความรู้ใหม่ๆ

Comment

หลังๆ มานี่ XFX ไม่ได้เป็นชิพจาก Nvidia โดยตรงแล้วล่ะครับ ซื้อตัวไหนก็เหมือนกัน เพราะว่า ชิพเดียวกันเลย หุหุ

ช่วงนี้ Galaxy มาแรงในเรื่องของ core/mem เพราะว่าพี่ท่าน ลากมาให้เป้นที่น่าพอใจอยู่แล้วครับ อิอิ

Comment

Working...
                  X