Announcement

Collapse
No announcement yet.

HIS HD 2900Pro 512MB GDDR3 !!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Some1 View Post
    ก็ใช่ไงครับ แต่ทีนี้ก็บอกไว้เผื่อใครคิดว่าจะไม่อยากได้เพราะห่วงเรื่องประกัน กลัวอนาคตไม่มีของเคลมแล้วจะยุ่งยาก แล้วก็นี่เราก็ไม่รู้ด้วยว่าหลังจากตัว Pro ออกมาจะมีอะไรที่ดีกว่ามาฟาดหัวเราทีหลังในทันทีกันหรือเปล่า เจอแบบนั้นไปอาจช้ำรักตายได้
    น่าคิดครับ ดีครับ ชอบหลายๆ มุมมอง ผมยังไม่ได้อ่านเลย แต่รู้ตัวว่าคงต้องใช้ X1950 Pro 512 MB ไปอีกซักพักใหญ่ๆ เลยละ ของมันยังใช้ได้ดีอยู่อ่า

sigpic

Comment

Working...
    X