Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU ดีที่สุดแล้วใช้กับการ์ดจอไฟนิ่งที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by wipawan69 View Post
    ท่านเลือกได้ยัง ครับ ว่าจะเอาตัวไหน
    corsair แต่เป็น ตัว TX 850 W นะ(ส่วนคิดว่าจะไม่ทำผลโหวตแล้วแต่คิดดูแล้วมาถามอย่างเดียวก็ดูจะเอาเฉพาะตัวเองก็เลยทำเป็นโหวตดีกว่าได้ทุกคนจะได้ตัดสินใจเลือกได้)

Comment

ตัวนั้น...

ตัวเก่าที่ยกให้แฟนผมไปอ่ะ นิ่งดีแต่สายโคตรรกเลยครับ ขอบอกว่า สายแข็งมาก หาเคสที่มีช่องหลบสายใหญ่ๆหน่อยนะครับ

Comment

Seasonic X 850W 80+ สุด ตริง ตั้งแต่เปลี่ยนมาไม่มีเสียง ตี่ๆ ไม่มี ไฟตก แรงงงงง

Comment

Originally posted by Geil View Post
          ยังดีกว่า Enermax Revolution ครับ ตัว 1250w.นะ

อันนั้นต้องแบกเงินไป 2 หมื่นเลย...(มีทอนเหมือนกัน)

แอบสงสัย Enermax นี้นะทำไมแพงจัง เห็นแว่วๆว่าเทพโคตร

Comment

อันที่จริงจะบอกว่าSeasonic แต่โหวตCorsair AXไป เพราะโดยรวมน่าสนใจกว่า ถึงจะตัวเดียวกัน

ส่วนEnermaxถ้าใครตามข้อมูลคงรู้นะ ว่าเพราะอะไร ถึงตก...

Comment

ผมว่าผมตกเองมากกว่านะกำ

Comment

Corsair ครับเพราะใช้่ HX850w อยู่ แต่ใจชอบ Enermax

Comment

เรือใบมาแรง หุ หุ ... PSU ตัวต่อไปของผมก็ว่าจะสอยเจ้านี่แหละ

Comment

จัดเลยท่าน boy ผมก็จะจัดเหมือนกันเพราะว่า 6850 CF แล้วเล่นเกมส์ค้างเลยเอาไม่อยุ่น่ะท่าน 6850 ตัวเดียว OC ยังเอาไม่อยู่เลยคิดดู

Comment

โวต Corsair แต่ใช้ Nox

Comment

เรือใบเยอะแล้ววุ้ย

Comment

Raid max 1000 ครับเพราะใช้อยู่ มีเสียงบ้างเวลาเปิดเครื่องทำน้ำอุ่นครับแป๊ปเดียว ^^

Comment

ตกลง XFX ดีไหม ครับ เห็นใบพัดมันเขียว ดี จะหวด มา จัด กะเคส Nvidia ครับ คิดว่าจะใช้ GTX 570 or 580 ผู้รู้ตอบด้วยฮะ

Comment

Seasonic ไม่มีเจ้านี่ ใครจะให้ทำCorsair 5555555555+

Comment

Originally posted by bigkun View Post
                                ตกลง XFX ดีไหม ครับ เห็นใบพัดมันเขียว ดี จะหวด มา จัด กะเคส Nvidia ครับ คิดว่าจะใช้ GTX 570 or 580 ผู้รู้ตอบด้วยฮะ
                                750 / 850 Black Edition ใส่ในตัวเดียวกับ X Series ของ Seasonic เลยครับ

Comment

Working...
                                X