Announcement

Collapse
No announcement yet.

เชิญผู้ใช้ ASUS GTX580 CUII มาแสดงตนแจ้งข้อมูลจุดเด่นของการ์ดท่านหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ล่าสุดลอง OC ไปที่ 4.9 Ghz idle อยู่ 37-38 *-* พระเจ้าาาา

Comment

เหอะๆๆ ของเทพราคาถูก บ้าไปแล้ว

Comment

กำลังประกอบ 1ตัว

บ่นหน่อย ซิ้งก็ไม่ได้ใหญ่ไปกว่า Gigabyte 3ใบพัด แต่จะให้พัดลมหนาๆมาทำไมก็ไม่รู้ เกะกะจริงๆเลย แทบจะไม่มีช่องให้เสียบ การ์ด PCI วายเรสเลย โดนพัดลม VGA บังหายไปอีก1ช่อง เหอๆๆ
        แต่มันก็ใหญ่ๆเท่ๆดี

Comment

Originally posted by phiphob View Post
          ฝากถึง จขกท. นะครับ
          ระหว่าง 580 ใบเดียว กะ 580 SLi

ปล.เดี๋ยวถ้ามีเวลาจะเทสให้เรื่อยๆนะครับ

โห...แรงจริงๆ
          ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล
          ทั้งในแง่การ์ดเดี่ยว และ sli
          อิๆ
          (ผลการ์ดเดี่ยว...ขนาดผม oc 580 cuii แล้ว
          เฟรมเรท ก็ยังต่ำกว่าซะอีก...กรรม)

Comment

มาละผลเทสล่าสุด

Comment

เอาตังค์ไปซื้อ roccat เซ็ต ครบชุดแล้ว หมดตรูดไปก่อน อด...... เลยตู

Comment

นี่ก็โดน Roccat headset 5.1 ไปหน้ามืดเหมือนกันนน

Comment

Originally posted by excomics View Post
                  มาละผลเทสล่าสุด

แรงมากกกกกกกกกกกกกก
                  ไม่ทราบว่า ลาก 580 cuii ไปสุดโดยไม่เพิ่มไฟที่
                  core 820 mhz หรือครับ
                  ถ้ายังลากไม่สุด อยากทราบว่า
                  หากลากไม่เพิ่มไฟ จะไปได้ไกลสุดเท่าไรครับ

Comment

Originally posted by kroenen View Post
                    จุดเด่น หนัก! หุหุ จองพื้นที่ไว้ ช่วงนี้ยังไม่ว่างต้องกลับบ้านต่างจังหวัด

I7 2600K
                    ASUS Maximus IV Extreme
                    Corsair dominator gt 2x2 4 Gb
                    ASUS GTX 580 DirectCU II
                    SSD OCZ vertex II 120 Gb
                    WD BLACK 1 Tb
                    Antec oc 1200 watt
                    Haf-X

จริงๆอยากเห็นรูปของ ทุกท่านด้วยอ่าครับ เอามาลงด้วยจะดีมากเลยครับ

case สวยงาม อุปรกรร์สวยทุกชิ้นการจัดวางดูลงตัว สงสัย...5หมื่น ไม่พอ สวยไปหมดใด้แต่มองใด้แต่ฝัน

Comment

ของผมไม่เท่าเขายังโดนไป 6 กว่า

ไม่ได้ เพิ่มไฟที่ คอร์ เลยครับ ลองลากดูก่อน แต่ยังไม่ได้ลองมากกว่านี้ครับ อยากใช้นานๆ T T

Lian-li PC-8FI Mod by excomics

โมเยอะเพื่อ V10
                      Last edited by excomics; 9 Apr 2011, 09:50:20.

Comment

Originally posted by excomics View Post
                        นี่ก็โดน Roccat headset 5.1 ไปหน้ามืดเหมือนกันนน
                        เทพทั้งภาพและเสียงเลยนะครับ อิอิ
                        เปิดทีหูสะเทือนเลยนะตัวนี้

Comment

รักการเล่นเกมเป็นชีวิตอยู่แล้วครับ ต้องเต็มที่ หน่อย

เล่น ไครซิส 2 นี่ ไม่ต้องพูดถึงเต็มอารม จริงๆ

Comment

เมื่อก่อนผมก็ใช้ตัว Roccat headset 5.1
                            แต่มาเจอปัญหาเวลาผมสวมแว่น มันจะบีบศรีษะนิดหน่อย
                            ตอนนี้เลยต้องมาคบกะ G35 แทน

Comment

ผมเวลาเล่นเกมอย่างตอนเปิด Z5500 เล่น มันก็เปิดดังมากไม่ได้ อารม มันก็ ดรอป ไปเยอะแถมรบกวนคนอื่นอีก เฮ้อ

ดีนะได้ตัวนี้มา

Comment

เข้ามาดู เีสี่ยๆคุยกัน *-*

Comment

Working...
                                X