Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำจอ 22 นิ้วหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำจอ 22 นิ้วหน่อยคับ

จอเก่าผมเพิ่งเสียเป็น crt แบบจอโค้ง
    เลยอยากได้จอใหม่เป็น 22 นิ้ว
    มีงบประมาณ 10000-13000 บาท ช่วยเลือกๆหน่อยคับ

ขอบคุณมากคับ

เพิ่มเติมนิดคับ ช่วยแนะนำเว็บที่บอกราคาจอ lcd ด้วยคับ

Comment

งบได้ตัวแรงเลยครับ ไม่พ้น HP W2207 หรือ ซัมซูง 226BW

Comment

ขอทราบข้อมูลด้วยคน กำลังอยากซื้ออยู่ สนใจตัว HP w2207 ถามเกี่ยวกับประกันไว้ แต่ไม่มีใครตอบ อยากทราบว่ามันประกันกี่ปีกันแน่ครับ ได้ยินมาว่าแค่ปีเดียว

Comment

Originally posted by mewthai View Post
          ขอทราบข้อมูลด้วยคน กำลังอยากซื้ออยู่ สนใจตัว HP w2207 ถามเกี่ยวกับประกันไว้ แต่ไม่มีใครตอบ อยากทราบว่ามันประกันกี่ปีกันแน่ครับ ได้ยินมาว่าแค่ปีเดียว

ถ้าไปถามศูนย์หรือร้านตัวแทนจำหน่าย HPประกัน1ปีคับ แต่ถ้าไปดูที่เวปJIBมันให้3ปี ไม่รู้ว่ามันพิมผิดไหม เพราะว่าเวปนี้มันชอบพิมผิดพิมถูก

Comment

แล้วตัว Asus MW221U ดีไหมคับ
            ส่วนซัมซุงไอที่พวก panel นี่มันยังไงคับ

Comment

SyncMaster 226BW รุ่นใหม่ๆไม่มี panel ให้ส่องแล้วคับ พึ่งไปจับมาตัวนึ่งเมื่อว่าน

Comment

226BW ราคา 11500.-
                2232GW ราคา 12900.-

ลองมาดูที่ร้าน INCOM นะครับ หาผู้จัดการร้าน เดี๋ยวเค้าลดให้อีกนิดหน่อย ^_^

Comment

ชอบ MW221U
                  แต่รู้สึกสี 226BW จะถูกใจก่า

Comment

ไม่สน LG 226WTQ บ้างหรือ ...

Comment

226BW ที่บอกว่าไม่มีพาแนลให้ส่องแล้วนี่หมายความว่ามีแต่พาแนลของซัมซุงอย่างเดียวแล้วใช่มั๊ยครับ

Comment

Originally posted by The MOO View Post
                        226BW ที่บอกว่าไม่มีพาแนลให้ส่องแล้วนี่หมายความว่ามีแต่พาแนลของซัมซุงอย่างเดียวแล้วใช่มั๊ยครับ
                        ข้อมูลตาม web ต่างประเทศนี่ เหมือนกับว่าจะไม่ใช่อะครับ
                        คือเหมือนของ lot ใหม่ มันไม่มีข้อมูลให้รู้ว่าเป็น panel ไหนเท่านั้นเอง แต่ไม่ใช่ว่าเป็น Samsung panel ทุกตัว

Originally posted by mewthai View Post
                        HP w2207 ประกันแค่ปีเดียวครับ ถามกับร้าน J.I.B. ตรงๆ ก็บอกว่าประกันปีเดียวครับผม
                        Last edited by bobo; 25 Aug 2007, 14:46:37.

Comment

รู้สึกที่ร้านเค้าว่าตัว2232GW เป็นจอกระจก แต่ผมรู้สีกว่าสีมันคล้ำๆพิกล เลยไม่เอา-*-

Comment

226BW
                            ^^
                            ไปสอยมาแระ อิอิ

Comment

--

Originally posted by นายบุ๊ง View Post
                              226BW
                              ^^
                              ไปสอยมาแระ อิอิ
                              เหมือนกันเย้ย

Comment

Working...
                              X