Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spec นี้ เอา GTX580 อยู่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จริงดิ จ๋า...
    คือหลักๆพูดจากใจ..คือแค่อยากลองอะครับสำหรับความแรง 5870 ทุกวันนี้ก็แรงเกินผมใช้งานอยู่แล้วล่ะครับ (^_^)

จขกท. ลองชั่งใจดูก่อนดีๆนะครับ ราคาการ์ดไม่ใช่น้อยๆบางท่านว่าได้ บางท่านว่าไม่ไหว มีหลายความเห็น..เหมือนตอนผมตั้งถาม
    คิดไปคิดมา....วูปไป จะกลายเป็นเสียน้อยเสียยาก เสียมากเสียง่ายครับ ด้วยความเป็นห่วง
    Last edited by NSign; 21 Dec 2010, 13:53:15.

Comment

ตอบจขกท. ไม่ต้องคิดไรมาใครให้ไรมาใช้ได้หมดครับ เปลี่ยนอย่างเดียวPSU ตัวไม่เกิน3พันเอาอยู่สบาย

Comment

ไหวนะ

ไม่ไหวก็เอา 580 มาให้ผมก็ได้ เนียน อิอิ กำ

Comment

Originally posted by NSign View Post
          จริงดิ จ๋า...
          คือหลักๆพูดจากใจ..คือแค่อยากลองอะครับสำหรับความแรง 5870 ทุกวันนี้ก็แรงเกินผมใช้งานอยู่แล้วล่ะครับ (^_^)

จขกท. ลองชั่งใจดูก่อนดีๆนะครับ ราคาการ์ดไม่ใช่น้อยๆบางท่านว่าได้ บางท่านว่าไม่ไหว มีหลายความเห็น..เหมือนตอนผมตั้งถาม
          คิดไปคิดมา....วูปไป จะกลายเป็นเสียน้อยเสียยาก เสียมากเสียง่ายครับ ด้วยความเป็นห่วง
          จริงๆนะตัวเธอ 580 ซื้อแล้วไม่เสียดายตังค์ ต่อให้อีก 3 เดือนหล่น 3000 ก็ไม่แคร์ แรงจริงๆนะตัว แรงแบบเหมือนได้ 5970 รุ่นปรับปรุง Tessellation และมี Physx จาก GT 240 แต่กินไฟน้อยกว่า มานอนกอดแล้วยังไงอย่างนั้นเลย

เนี่ยถ้าตอนที่เค้าจะไปซื้อ 470 นะ ถ้า 580 มา เค้าาวิ่งกลับบ้าน(ไม่นั่งรถกลับด้วย)มาเอาตังค์ไปจ่ายแหละ (ลองแล้วเห็นผลจริงๆ)

เชื่อ จ๋า ดิ (เอาล่ะเห่ ออกทะเลเพราะ CEO )

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
            ไหวนะ

ไม่ไหวก็เอา 580 มาให้ผมก็ได้ เนียน อิอิ กำ
            ปล่อย 19500 เอาป่ะ ^ ^

Comment

Originally posted by KAYAZUDA View Post
              18000 ก็พอ สนใจแถมค่ารถกลับบ้าน 500 อิอิ(เหลือ 17500)
              ใครสนใจติดต่อมาโลด asus 580

Comment

Originally posted by KAYAZUDA View Post
                ถ้าลดลงเหลือ 2000 ผมเอา

Comment

Tt Toughpower 650W ไหวแน่นอนครับฟันธง เพราะผมใช้เล่นอยู่ HDD2ลูก i7 870@4.0 CpuV.core=1.4 ยังไม่เคยวูปแม้แต่ครั้งเดียวเล่นทั้งวันทั้งคืน
                  gtx580ผมยังไม่เคยเห็นรีวิวไหนใช้System loadเกิน550Wซักรีวิวเลยครับ ไฟพอไม่พอไปหาดูตามที่เขาเทสเองกับมือไว้ดีกว่าครับ มาถามในบอร์ดมักจะ
                  ได้Wattที่เกินความจำเป็นเยอะเสมอ
                  Last edited by Andriod; 21 Dec 2010, 16:07:42.

Comment

เย้ย เบิ้ลโพสต์ ซอรี่

Comment

พอครับฟันเธอเลย

Comment

สเป็คของท่าน จขกท. คล้ายผมเลยต่างกันที่แรมของผม g skill และของผมมี HDD 3 ลูก กะจะเปลี่ยนจาก 5850 ไป gtx 570 มันจะแรงต่างกันเยอะไหม

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                          ไหวนะ

กำลังจะเล่นอยู่พอดี

มาไม่ทัน.........

Comment

ถอดไฟเลี่้ยงพัดลมCASEและDVDออกครับ

Comment

Originally posted by oczseller View Post
                              ถอดไฟเลี่้ยงพัดลมCASEและDVDออกครับ
                              .....เพราะคำตอบแบบนี้ยังไงล่ะครับ ผมถึงแนะนำว่าเรื่องไฟพอไม่พอให้ไปถามหรือดู(รีวิว)เอาเองจากคนที่เคยลองแล้วจริงๆ
                              ผมก็เพิ่งบอกไปว่าTt650W มันพอเหลือแหล่ เพราะใช้เองอยู่กับมือ แล้วยังจะมาเจอคำตอบสุดบรรเจิดแบบนี้อีก
                              ถ้าเป็นมุข..ถือว่าไม่ขำ ถ้าอย่ากช่วยแต่นั่งเทียนเดา...ทีหลังอย่าโพสต์อะไรดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by Andriod View Post
                                .....เพราะคำตอบแบบนี้ยังไงล่ะครับ ผมถึงแนะนำว่าเรื่องไฟพอไม่พอให้ไปถามหรือดู(รีวิว)เอาเองจากคนที่เคยลองแล้วจริงๆ
                                ผมก็เพิ่งบอกไปว่าTt650W มันพอเหลือแหล่ เพราะใช้เองอยู่กับมือ แล้วยังจะมาเจอคำตอบสุดบรรเจิดแบบนี้อีก
                                ถ้าเป็นมุข..ถือว่าไม่ขำ ถ้าอย่ากช่วยแต่นั่งเทียนเดา...ทีหลังอย่าโพสต์อะไรดีกว่าครับ
                                คำตอบจากผู้ใช้จริง...
                                นี่ถ้ารู็ตั้งแต่ก่อนขาย QFan 650W ไปป่านนี้คงจะพอได้ 580 มาอยู่ในมือและ (T_T)

Comment

Working...
                                X