Announcement

Collapse
No announcement yet.

SLI เข้าเกมแล้วจอกระพริบซะงั้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Nvidia นี่มัน SLI ผ่านบอร์ดได้เลยไม่ใช่เหรอครับ ลองไม่ใช้สาย SLI ดู เผื่อจะดีขึ้น แต่ที่จริงแล้วใช้สาย SLI มันจะแรงกว่า ว่าแต่จำเป็นต้องใช้ Windows XP เหรอครับ

Comment

อ่า ต้องใช้ครับ ไม่งั้นมันมองเป็นคนละตัว ไม่ทำ Multi อ่ะ จะกลายเป็น 1 Card 1 Dedicater อะ

Comment

บอร์ดรุ่นไหนอ่ะครับ

Comment

Originally posted by canivora View Post
          Nvidia นี่มัน SLI ผ่านบอร์ดได้เลยไม่ใช่เหรอครับ ลองไม่ใช้สาย SLI ดู เผื่อจะดีขึ้น แต่ที่จริงแล้วใช้สาย SLI มันจะแรงกว่า ว่าแต่จำเป็นต้องใช้ Windows XP เหรอครับ
          ลองหมดแล้วฮับ ^^"
          XP ลองเทสดูเฉย ๆ ครับ

Originally posted by KAYAZUDA View Post
          อ่า ต้องใช้ครับ ไม่งั้นมันมองเป็นคนละตัว ไม่ทำ Multi อ่ะ จะกลายเป็น 1 Card 1 Dedicater อะ
          ลองไม่เสียบบริด ก็ขึ้นว่า SLI ครับ บน 7 แต่บน XP ยังไงก็ไม่เป็น ^^"

Originally posted by KAYAZUDA View Post
          บอร์ดรุ่นไหนอ่ะครับ
          GA-M750SLI-DS4 ครับ ^^"

Comment

Originally posted by A.pato View Post
            258.96 เนียนครับ

Comment

ใครอยู่โคราช มีบอร์ด SLI ฝากทดสอบหน่อยจิ ^^

Comment

อาการเดียวกัน แต่แปลไม่ออก ช่วยด้วย

http://forums.nvidia.com/index.php?showtopic=120438
                http://www.tomshardware.com/forum/24...8800gt-working

Comment

^
                  ^
                  ^
                  จบ ป.6 ตก ป.4 แปลไม่ออกเหมือนกัน ^^"

Comment

อยากช่วยนะ แต่ก็ไม่เคย SLI เหมือนกัน -*-

Comment

ผมเพิ่งเป็นเลยครับ งงเหมือนกัน

Comment

เอ่อ ขอนอกเรื่องนะครับ อยากทราบว่า 258.96 กับพวก 285... หรือที่ใหม่กว่า มันแตกต่างกันอย่างไรครับ ช่วยชี้แนะด้วยครับ

Comment

แต้มน้อยตาม CPU ครับ

Comment

Working...
                          X